3.5 C
pune
November 16, 2022

अथिया शेट्टी आणि इतरांसह चहा पार्टीतील अनुष्का शर्माची न पाहिलेली छायाचित्रे


नवी दिल्ली: या वर्षाच्या सुरुवातीला पहिल्यांदाच मातृत्व स्वीकारणारी अनुष्का शर्मा पती विराट कोहलीसोबत टूर्नामेंटमध्ये सामील झाली आहे. ‘NH10’ अभिनेत्री अनेकदा तिची मुलगी वामिकासोबत विराटला त्याच्या सामन्यांमध्ये सपोर्ट करताना दिसली. अनुष्का तिच्या इंस्टाग्रामवर अनेकदा फोटो आणि पोस्ट शेअर करत असते.

अलीकडे, शर्माने त्याच्या इंस्टाग्रामवर एक कथा शेअर केली आहे जिथे तो अथिया शेट्टी आणि खेळाडूंच्या इतर प्रिय जोडीदारांसोबत चहा पार्टीचा आनंद घेताना दिसत आहे. दीपक चहरची गर्लफ्रेंड जया भारद्वाजने तिच्या इंस्टाग्रामवर काही फोटो शेअर केले आहेत ज्यात ती चहा पार्टीचा आनंद घेताना दिसत आहे.

हेही वाचा | पहा: T20I विश्वचषकानंतर विराट कोहलीसोबत मुंबईला परतताना अनुष्का शर्माने मुलगी वामिकाला धरले

येथे चित्रे पहा:

या महिन्याच्या सुरुवातीला, अनुष्का शर्माने 5 नोव्हेंबर रोजी पती विराट कोहलीच्या वाढदिवसानिमित्त कौतुकाची पोस्ट शेअर केली होती. तिने आपल्या पतीला मिठी मारतानाचा एक सुंदर फोटो शेअर केला आणि इंस्टाग्रामवर लिहिले, “या चित्रासाठी आणि ज्या पद्धतीने तुम्ही तुमचे जीवन जगता. तुमचा गाभा प्रामाणिकपणा आणि स्टीलच्या धैर्याने बनलेला आहे. धैर्य जे शंका विस्मृतीत टाकते. बदला. अपेक्षित नाही. सोशल मीडियाद्वारे एकमेकांशी असे बोलण्यासाठी पण कधीकधी मला फक्त ओरडून जगाला सांगायचे असते की तुम्ही खरोखर किती आश्चर्यकारक व्यक्ती आहात. अधिक सुंदर बनवल्याबद्दल धन्यवाद, आणि वाढदिवसाच्या शुभेच्छा!”

व्यावसायिक आघाडीवर बोलताना, अनुष्का पुन्हा एकदा नेटफ्लिक्सच्या ‘काला’ आणि ‘माय’साठी निर्मात्याची भूमिका साकारणार आहे. अभिनेता म्हणून त्याने अद्याप कोणत्याही आगामी प्रोजेक्टची घोषणा केलेली नाही.

हेही वाचा | विराट कोहलीने पत्नी अनुष्का शर्मासोबतचा सुंदर फोटो शेअर केला, अभिनेत्रीची कमेंट मन जिंकणारी आहे

अधिक अद्यतनांसाठी संपर्कात रहा.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1