2.2 C
pune
November 15, 2022

कंगना राणौतने फार्म लॉ आंदोलकांवर पोस्ट केल्याबद्दल तिला जीवे मारण्याच्या धमक्या मिळाल्यानंतर एफआयआर दाखल केला


अभिनेत्री कंगना रणौत हिने हिमाचल प्रदेशातील एका पोलीस ठाण्यात कृषी कायद्याच्या आंदोलकांवर तिच्या पोस्टमुळे जीवे मारण्याची धमकी देणाऱ्यांविरोधात तक्रार दाखल केली आहे. मंगळवारी त्याने त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर आपल्या फॉलोअर्सना याची माहिती दिली.

एफआयआर कॉपीचा फोटो शेअर करत कंगनाने हिंदीत लिहिले की, ‘मुंबईतील दहशतवादी हल्ल्यात शहीद झालेल्या जवानांचे स्मरण करत मी लिहिले की, देशद्रोह्यांना कधीही माफ करू नका आणि त्यांना कधीही विसरू नका. या प्रकारात देशाच्या अंतर्गत गद्दारांचा हात आहे. देशद्रोह्यांनी कधी पैशाच्या लालसेने तर कधी पद आणि सत्तेच्या लालसेपोटी भारत मातेला कलंकित करण्याची एकही संधी सोडली नाही आणि देशद्रोही षडयंत्र रचून देशद्रोही शक्तींना मदत करत राहिले. मला विघटन करणाऱ्या शक्तींकडून सतत धमक्या येत आहेत. माझ्या या पोस्टवर. भटिंडा येथील एका भावाने मला ठार मारण्याची धमकी दिली आहे. अशा धमक्यांना मी घाबरत नाही.

ते पुढे म्हणाले, “मी धमक्यांच्या विरोधात पोलिसात एफआयआर दाखल केली आहे. मला आशा आहे की पंजाब सरकारही लवकरच कारवाई करेल. माझ्यासाठी देश सर्वोपरि आहे, यासाठी मला त्याग करावा लागेल, पण मी तसा नाही.” मी घाबरणार नाही आणि कधीही घाबरणार नाही, देशहितासाठी देशद्रोह्यांच्या विरोधात उघडपणे बोलेन.

कंगनाने काँग्रेसच्या हंगामी अध्यक्षा सोनिया गांधी यांना पंजाब सरकारला याबाबत कारवाई करण्याचे निर्देश देण्याची विनंती केली.

“तुम्ही (सोनिया गांधी) सुद्धा एक महिला आहात, तुमच्या सासूबाई इंदिरा गांधीजींनी शेवटच्या क्षणापर्यंत या दहशतवादाविरुद्ध खंबीरपणे लढा दिला. कृपया तुमच्या पंजाबच्या मुख्यमंत्र्यांना अशा दहशतवादी, विघटनकारी आणि विरोधात असलेल्या धमक्यांवर तातडीने कारवाई करण्याची सूचना द्या. -राष्ट्रीय शक्ती,” ती म्हणाली.

कंगनाच्या म्हणण्यानुसार, कथित धमक्या आगामी पंजाब निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर आहेत.

“पंजाबमध्ये निवडणुका होणार आहेत, त्यासाठी काही लोक संदर्भाशिवाय माझे शब्द वापरत आहेत, भविष्यात मला काही झाले तर त्याला केवळ द्वेषाचे राजकारण करणारेच जबाबदार असतील. हि नम्र विनंती. निवडणूक जिंकण्याच्या त्यांच्या राजकीय महत्त्वाकांक्षेसाठी कृपया त्यांना कोणाचाही द्वेष पसरवू नका, असे सांगा. जय हिंद, जय भारत,” तिने शेवटी सांगितले.

ज्यांना माहिती नाही त्यांच्यासाठी, जेव्हा पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी जाहीर केले की सरकारने कृषीविषयक तीन कायदे रद्द करण्याचा निर्णय घेतला आहे, तेव्हा कंगनाने इंस्टाग्रामवर भारताला “जिहादी राष्ट्र” म्हणून संबोधित केले.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1