2 C
pune
November 14, 2022

भोपाळ कोर्टाने अभिनेत्री अमिषा पटेलविरोधात वॉरंट जारी केले आहे


चेक बाऊन्स प्रकरणी भोपाळ न्यायालयाने अमिषा पटेलविरुद्ध जामीनपात्र वॉरंट जारी केले आहे. भोपाळच्या जिल्हा आणि सत्र न्यायालयाने सोमवारी 32.25 लाख रुपयांच्या चेक बाऊन्स प्रकरणी अमिषाच्या विरोधात वॉरंट जारी केले. हा खटला UTF टेलिफिल्म्स प्रायव्हेट लिमिटेडने दाखल केला होता आणि कोर्टाने अमिषाला 4 डिसेंबर रोजी होणाऱ्या पुढील सुनावणीदरम्यान प्रत्यक्ष हजर राहण्यास सांगितले आहे.

न्यूज18 नुसार, UTF टेलिफिल्म्स प्रायव्हेट लिमिटेडच्या वतीने न्यायालयात उपस्थित असलेले वकील रवी पंथ म्हणाले की, UTF Telefilms Pvt Ltd ने आरोप केला आहे की अमीषा आणि तिची कंपनी M/s Ameesha Patel Productions ने UTF Telefilms Pvt Ltd कडून 32.25 लाख रुपये कर्ज घेतले होते. . चित्रपट. या कराराअंतर्गत त्यांनी कंपनीला ३२.२५ लाख रुपयांच्या बदल्यात दोन धनादेश दिले होते, जे बँक अधिकाऱ्यांनी बाऊन्स झाल्याचे घोषित केले.

रिपोर्टमध्ये पुढे म्हटले आहे की, अमिषाने इंदूरमधील रहिवासी निशा चुप्पाकडून फिल्म प्रोडक्शनच्या नावावर 10 लाख रुपये रोख घेतले होते. 24 एप्रिल 2019 रोजी अमिषाने निशाला चेक दिला. इंदूरमधील एका बँकेत धनादेश दिला असता त्याची बदनामी झाली.

चेक बाऊन्स प्रकरणात अमिषा कायदेशीर अडचणीत येण्याची ही पहिलीच वेळ नाही, यापूर्वी 2019 मध्ये रांची कोर्टाने चेक बाऊन्स आणि फसवणूक प्रकरणात अमिषाच्या विरोधात अटक वॉरंट जारी केले होते.

वर्क फ्रंटवर, अमिषा पुढे ‘मिस्ट्री ऑफ टॅटू’ मध्ये दिसणार आहे, ज्यामध्ये अर्जुन रामपाल आणि डेझी शाह देखील आहेत. या थ्रिलरचे दिग्दर्शन कलैरारी सथप्पा आणि गणेश महादेवन करणार आहेत.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1