2 C
pune
November 17, 2022


अभिनेता अमित साध यांनी मंगळवारी सांगितले की मला कोरोनाव्हायरसची चाचणी पॉझिटिव्ह आली आहे.

38 वर्षीय अभिनेत्याने इंस्टाग्रामवर एका पोस्टमध्ये म्हटले आहे की तो त्याच्या निवासस्थानी स्वतःला अलग ठेवत आहे. अमित चाहत्यांना सांगतो की त्याने स्वतःला होम क्वारंटाईनमध्ये ठेवले आहे आणि डॉक्टरांनी सुचवलेल्या सर्व सल्ल्याचे पालन करत आहे. यातून आपण अधिक मजबूत आणि चांगल्या प्रकारे बाहेर पडू असे तो म्हणाला. या अभिनेत्याने सर्वांना सुरक्षित राहण्याचे आणि कोरोनापासून स्वतःचे संरक्षण करण्यासाठी सावधगिरीचे उपाय करण्याचे आवाहन केले.

”अत्यंत सावधगिरी बाळगूनही, माझी COVID-19 साठी सकारात्मक चाचणी झाली आहे. लक्षणे सौम्य आहेत. प्रोटोकॉलचे पालन करून मी स्वतःला वेगळे केले आहे आणि होम क्वारंटाईनमध्ये राहीन. “मला खात्री आहे की मी यापेक्षा मजबूत आणि चांगले पुनरागमन करेन. कृपया सुरक्षित रहा आणि स्वतःची आणि इतरांची काळजी घ्या,” साधने इंस्टाग्रामवर अधिकृत निवेदनात लिहिले.

कामाच्या आघाडीवर, अमित साधने अलीकडेच ब्रीद: इनटू द शॅडोजच्या तिसऱ्या सीझनची घोषणा केली. त्याने शोमधील त्याच्या सहकलाकारांसह एक चित्र शेअर केले – अभिषेक बच्चन, नित्या मेनन आणि नवीन कस्तुरिया आणि निर्मात्यांनी बहुप्रतिक्षित मालिकेसाठी प्रेक्षकांची तहान भागवली.

मालिकेच्या दोन्ही भागात उत्कृष्ट कामगिरी केल्याबद्दल अमितचे कौतुक झाले. तिसरा सीझन मालिकेचा दुसरा भाग जिथे संपला तिथून कथा पुढे नेईल. अमितला मालिकेच्या पहिल्या आणि दुसऱ्या सीझनवर काम करताना खूप आनंद झाला आणि तिसरा भाग सुरू करण्यासाठी तो खूप उत्सुक आहे.

अमित लवकर बरा व्हावा अशी आमची इच्छा आहे.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1