2 C
pune
November 14, 2022

‘आमच्या घरात एक नवीन शेफ आहे’: करण जोहरने मुलगा यश सँडविच बनवतानाचा मोहक व्हिडिओ टाकला


करण जोहरचा मुलगा यश जोहरच्या एका सुंदर व्हिडिओसह आमच्या इंस्टाग्राम फीडला आशीर्वाद दिल्याबद्दल आम्ही करण जोहरचे आभार मानू शकत नाही. बॉलीवूड चित्रपट निर्मात्याने लहान मुंचकिनची एक गोंडस क्लिप पोस्ट केली ज्यामध्ये तो आपल्या वडिलांसाठी सँडविच बनवताना दिसतो. KJo ने सोशल मीडियावर व्हिडीओ पोस्ट केला आहे ज्यामुळे आम्हाला शहरातील सर्वात नवीन आणि गोंडस शेफची ओळख करून दिली जाईल.

करणने व्हिडिओ रेकॉर्ड केला जेव्हा एका महिलेने, शक्यतो त्याची आई हिरू जोहर, यशला क्लासिक टोमॅटो-काकडी सँडविच बनवताना मार्गदर्शन केले. शेफची टोपी घातलेला चार वर्षांचा मुलगा लोणी पसरवताना बटनासारखा गोंडस दिसत होता.

‘ए दिल है मुश्किल’च्या दिग्दर्शकाने कॅप्शनसह व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, “आमच्या घरी एक स्वयंपाकी आहे!!!! शेफ यश जोहर.” मौनी रॉय, मनीष मल्होत्रा, संजय कपूर यांच्यासह अनेक टिन्सेल टाउन सेलिब्रिटींनी पोस्टवर टिप्पण्या टाकल्या. सोफी चौधरीने टिप्पणी केली, “मी पाहिलेला सर्वात सुंदर शेफ” तर नीलम कोठारीने लिहिले, “किती सुंदर.”

इंटरनेटवर व्हायरल होत असलेला व्हिडिओ पहा!

करण जोहरने 2017 मध्ये सरोगसीद्वारे यश आणि रुही या जुळ्या मुलांचे स्वागत केले. चित्रपट निर्माते अनेकदा इन्स्टाग्रामवर त्यांच्या दोन मुलांचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करतात. दिवाळी 2021 च्या निमित्ताने चाहत्यांना शुभेच्छा देण्यासाठी त्याने आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह अनेक छायाचित्रे शेअर केली.

,तुम्हा सर्वांना दिवाळीच्या खूप खूप शुभेच्छा….हा ऋतू तुम्हा सर्वांना प्रेम, हास्य, उत्तम आरोग्य आणि मनःशांती घेऊन येवो…. नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा,” KJo लिहिले.

करण जोहर ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ द्वारे दिग्दर्शनाकडे परतला आहे, ज्यात आलिया भट्ट आणि रणवीर सिंग मुख्य भूमिकेत आहेत. त्याने अलीकडेच धर्मेंद्र आणि शबाना आझमी स्टारर चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख जाहीर केली.

करण ‘फॅब्युलस लाईव्हज ऑफ बॉलीवूड लाइव्हज 2’, ‘फाइंडिंग अनामिका’, ‘गोविंदा नाम मेरा’, ‘जुग जग जिओ’ यासह अनेक रोमांचक प्रकल्पांसह प्रेक्षकांचे मनोरंजन करेल.

अधिक अद्यतनांसाठी ही जागा पहा!

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1