3 C
pune
November 13, 2022

एकता कपूरकडे 2022 मध्ये 27 प्रोजेक्ट्स पूर्ण आहेत


अनेक मनोरंजक प्रकल्पांनंतर आणि २०२१ मध्ये पद्मश्री विजेतेपद पटकावल्यानंतर, एकता कपूर 2022 मध्ये 27 हून अधिक प्रकल्प पाइपलाइनमध्ये घेऊन याला उच्च स्थान मिळवून देण्यासाठी सज्ज आहे.

काही प्रकल्पांचे चित्रीकरण झाले आहे आणि ते रिलीजसाठी तयार आहेत तर काही विकासाच्या टप्प्यात आहेत.

2022 च्या कंटेंट कॅलेंडरबद्दल बोलताना, एकता म्हणते, “मी आणि माझी टीम 2022 मध्ये 27 हून अधिक प्रोजेक्ट्स रिलीज करण्यासाठी सज्ज आहोत हे जाहीर करताना मला खूप आनंद होत आहे. आमच्याकडे विविध प्लॅटफॉर्मवर रिलीज आहेत. काही आश्चर्यकारक सामग्री तयार आहे, मग ते थिएटर असो, वेब शो किंवा टीव्ही चॅनेल असो.”

आमच्या प्रॉडक्शन हाऊसच्या प्रयोगाबद्दल भाष्य करताना, तो पुढे म्हणाला, “बालाजीमध्ये आम्ही नेहमीच प्रेक्षकांना मनोरंजन देण्यासाठी प्रयोग करण्यावर विश्वास ठेवतो आणि आमच्या आगामी प्रकल्पांद्वारे आम्ही त्याची पातळी आणखी उंच करण्याचा प्रयत्न करतो.”

ALTBalaji, जो एकताच्या प्रॉडक्शन हाऊसची डिजिटल शाखा आहे, ‘#hashtagwarss’, ‘Verdict 2’, ‘Mentalhood S2’, ‘Apharan 2’, ‘Bois Locker Room’, ‘Class of 2021′,’ यांसारख्या प्रकल्पांमध्ये सहभागी आहे. बारिश’ पार पाडतील 3′, ‘बँड एड’, ‘पौरशपूर सीझन 2’, ‘बँक हीस्ट’, ‘अ कोल्ड मेस’ आणि ‘फेरे’.

‘नागिन 6’, ‘कसम तेरे प्यार की 2’, ‘कहां हम चले’, ‘इतना करो ना मुझे प्यार 2’ सारखे शो लवकरच टीव्ही जगतात प्रसारित होणार आहेत.

चित्रपटाच्या आघाडीवर, ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’, ‘फ्रेडी’, ‘यू टर्न’, हंसल मेहताचा अनटायटल थ्रिलर, ‘जर्सी’, ‘गुडबाय’, ‘केटीना’, ‘शेहजादा’ यांसारख्या मनोरंजक प्रकल्पांसह बालाजी मोशन पिक्चर्सची स्लेट आहे. लोड केलेले ‘शूटआउट अॅट भायखळा’, ‘पुन्हा’ आणि ‘एलएसडी 2’.

एकता येत्या वर्षभरात अमिताभ बच्चन, जॉन अब्राहम, नीना गुप्ता, दिशा पटानी, करीना कपूर, हंसल मेहता आणि इतर बर्‍याच मोठ्या नावांसोबत काम करण्यासाठी सज्ज आहे.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1