-1 C
pune
November 13, 2022

डिसेंबरमध्ये ’83’ ते ‘जर्सी’पर्यंत हे हिंदी चित्रपट थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहेत.


नवी दिल्ली: ‘सूर्यवंशी’, ‘अँटीएम: द फायनल ट्रुथ’ यासह अनेक बहुप्रतिक्षित चित्रपट नोव्हेंबर 2021 मध्ये थिएटरमध्ये दाखल झाले. अक्षय कुमार आणि कतरिना कैफ स्टारर ‘सूर्यवंशी’ बॉक्स ऑफिसवर आग लावण्यात यशस्वी ठरले, तर ‘सत्यमेव जयते 2’ आणि ‘बंटी और बबली 2’ सारखे चित्रपट रोख नोंदणीची जिंगलिंग सेट करू शकले नाहीत. गेल्या आठवड्यात प्रदर्शित झालेल्या सलमान खान आणि आयुष शर्मा यांच्या ‘अँटीम’ या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला.

रणवीर सिंग, आयुष्मान खुराना आणि शाहिद कपूर यांसारखे बॉलीवूड दिग्गज त्यांचे स्वत:चे प्रकल्प घेऊन येत असल्याने सिनेमॅटोग्राफर डिसेंबरमध्ये ब्लॉकबस्टरची अपेक्षा करू शकतात. रणवीर आणि शाहिद स्पोर्ट्स ड्रामामध्ये दिसणार आहेत, तर आयुष्मान त्याच्या नवीन रोमँटिक चित्रपटासह मोठ्या पडद्यावर जादू निर्माण करण्यासाठी सज्ज आहे. ही यादी आहे

यातना

रोमँटिक अॅक्शन थ्रिलर, जो सुनील शेट्टीचा मुलगा अहान शेट्टीच्या बॉलीवूडमध्ये पदार्पण करेल, हा तेलगू चित्रपट ‘RX 100’ चा हिंदी रिमेक आहे. ‘तडप’ च्या ट्रेलरने चित्रपट रसिकांमध्ये उत्सुकता निर्माण केली आहे कारण त्यात उच्च-ऑक्टेन अॅक्शन सीक्वेन्स आणि रोमँटिक गाणी आहेत. अहान आणि तारा सुतारियाच्या केमिस्ट्रीने सोशल मीडियावर आधीच चर्चा निर्माण केली आहे आणि ट्रेड पंडितांना त्यांच्या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर मोठी कमाई करण्याची अपेक्षा केली आहे. Tadap 3 डिसेंबरला सिल्व्हर स्क्रीनवर येणार आहे.

चंदीगड करे आशिकी

आयुष्मान खुराना आणि वाणी कपूर स्टारर ‘चंदीगढ करे आशिकी’चा ट्रेलर रिलीज झाल्यापासूनच चर्चेत आहे. निर्माते एका क्रॉस-फंक्शनल अॅथलीट आणि ट्रान्सवुमनची प्रेमकथा मोठ्या पडद्यावर दाखवतील. भावनिक नाटकाने भरलेले, हे रोमँटिक नाटक प्रेक्षकांना रोलर-कोस्टर राईडवर नेण्याचे वचन देते. आयुष्मान-वाणीची हॉट केमिस्ट्री आणि कथानक यापूर्वीच चर्चेचा विषय बनला आहे. बॉक्स ऑफिसवर चित्रपटाने जोरदार कमाई केली तर आम्हाला आश्चर्य वाटणार नाही.

८३

रणवीर सिंगचा बहुप्रतिक्षित स्पोर्ट्स ड्रामा, जो भारताच्या 1983 च्या क्रिकेट विश्वचषक विजयावर आधारित आहे, अखेरीस 24 डिसेंबर रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. कबीर खान दिग्दर्शित चित्रपट कोविड-19 संकटामुळे दोनदा विलंब झाला आहे. अनेक आघाडीच्या निर्मात्यांनी त्यांचे प्रकल्प OTT प्लॅटफॉर्मवर रिलीज केले असताना, कबीर आणि त्यांच्या टीमने थिएटर्स पुन्हा सुरू होण्याची वाट पाहिली.

’83’ च्या ट्रेलरमध्ये भारतीय क्रिकेट संघाचा प्रेरणादायी प्रवास दाखवण्यात आला आहे, ज्याने विश्वचषकाच्या अंतिम फेरीत बलाढ्य वेस्ट इंडिजवर विजेतेपद पटकावले.

जर्सी

‘कबीर सिंग’ मधून यशाची चव चाखल्यानंतर शाहिद कपूर आणखी एका तेलगू चित्रपटाचा हिंदी रिमेक घेऊन परतला आहे. 31 डिसेंबरला रिलीज होणाऱ्या ‘जर्सी’मध्ये तो क्रिकेटरच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

ही कथा एका ३६ वर्षीय क्रिकेटपटूभोवती फिरते जो आपल्या मुलासाठी खेळात परतण्याचा निर्णय घेतो. मृणाल ठाकूर आणि पंकज कपूर अभिनीत चित्रपट भावना आणि नाटकाने परिपूर्ण आहे. ट्रेलरने YouTube वर 50 दशलक्ष व्ह्यूजचा आकडा ओलांडला आहे, जो सूचित करतो की तो प्रेक्षकांना चांगला प्रतिसाद देत आहे.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1