2 C
pune
November 15, 2022

नेहा कक्करने पती रोहनप्रीत सिंगचा वाढदिवस चुंबन घेऊन साजरा केला – पाहा व्हिडिओ


बॉलीवूड गायिका नेहा कक्कर आज पती रोहनप्रीत सिंगचा वाढदिवस साजरा करत आहे आणि इंडियन आयडॉलच्या न्यायाधीशाने त्यांच्या जिव्हाळ्याचा उत्सवाचा एक मोहक व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे. तथापि, गायकाने सांगितले की वाढदिवसाच्या मुलासाठी संध्याकाळी पार्टीचे नियोजन केले आहे.

नेहाने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर केक कापण्याच्या समारंभाचा एक मोहक व्हिडिओ शेअर केला. एका हॉटेलमध्ये रोमँटिक सेटमध्ये रोहनप्रीतच्या वाढदिवसाचा केक कापताना दोघांनी चुंबन घेतले. सेलिब्रेशन करताना नेहा आणि रोहनप्रीत दोघांनीही मनसोक्त डान्स केला आणि एकत्र एन्जॉय केला.

व्हिडिओसोबत नेहाने लिहिले की, ‘Happy Birthday Life! @rohanpreetsingh आणि आज संध्याकाळी पार्टी होणार आहे!!!! खरी पार्टी आजच होते..

खाली पहा:

नोव्हेंबरच्या सुरुवातीला, रोहनप्रीत आणि नेहा पॅरिसला गेले आणि त्यांनी आयफेल टॉवरसमोर पोझ दिल्याने अनेक भावपूर्ण चित्रे शेअर केली. नेहाने पॅरिसमधील आयफेल टॉवर फ्रेममध्ये कॅप्चर करून छायाचित्रांची मालिका शेअर केली. त्याने त्याला कॅप्शन दिले, “प्रेमाचे शहर #Paris सुंदर दिसते! पण जेव्हा तू आसपास असतोस तेव्हाच, तुझ्याशिवाय नाही माझे प्रेम! @rohanpreetsingh.”

या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये, या जोडप्याने उदयपूरमध्ये त्यांच्या लग्नाचा पहिला वाढदिवस साजरा केला.

अलीकडेच, गायिका तिच्या पहिल्या मुलासह गर्भवती असल्याच्या अफवांना संबोधित करताना, नेहाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, “येत्या 2-3 वर्षांत मूल होण्याचा आमचा कोणताही विचार नाही. माझ्याकडे अशी बरीच गाणी आहेत, जी सादर करायची आणि सर्वांचे मनोरंजन करायचे.” रोहन पुढे म्हणाला, “आम्हाला खूप मजा करायची, मजा करायची आणि आयुष्याचा आनंद लुटायचा आहे.”

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1