1.1 C
pune
November 17, 2022

बी-टाउन हार्टथ्रोब्स रणवीर सिंग, कार्तिक आर्यन आणि रणबीर कपूर त्यांच्या चित्रपटांचे शूटिंग दिल्लीत करत आहेत


नवी दिल्ली: रणबीर कपूर, रणवीर सिंग, आलिया भट्ट, कार्तिक आर्यन आणि क्रिती सेनॉन यांच्यासह अनेक बॉलिवूड ए-लिस्टर्स दिल्लीत आपापल्या प्रोजेक्टसाठी शूटिंग करत आहेत. रणवीर आणि आलिया ‘रॉकी आणि राणीची प्रेमकथा’च्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहेत, तर क्रिती आणि कार्तिक राष्ट्रीय राजधानीत ‘शेहजादा’च्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहेत.

रणबीर, कार्तिक आणि रणवीर हे तीन बी-टाउन हार्टथ्रॉब दिल्लीतील एकाच हॉटेलमध्ये राहत असल्याच्या अफवांनी गॉसिप मिल्स गुंजत आहेत. आमच्या सुत्रांनी माहिती दिली आहे की रणवीर प्रीमियर हॉटेलमध्ये शूटिंगसाठी गेला होता आणि तो वेगळ्या ठिकाणी थांबला आहे. कपूर आणि आर्यन, जे आपापल्या प्रोजेक्ट्ससाठी महत्त्वाच्या सीक्वेन्सच्या चित्रीकरणात व्यस्त आहेत, सध्या त्याच हॉटेलमध्ये पोस्ट केले आहेत.

रणबीर कपूर लव रंजन दिग्दर्शित असलेल्या अद्याप नावाच्या प्रोजेक्टसाठी शूटिंग करत आहे. लव आणि कार्तिकने ‘प्यार का पंचनामा’ आणि ‘सोनू के टीटू की स्वीटी’सह अनेक हिट चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. ते एकाच हॉटेलमध्ये राहत आहेत हे लक्षात घेता, आम्हाला खात्री आहे की हे तिघे नक्कीच भेटतील आणि चित्रपटांबद्दल बोलतील.

कार्तिक-क्रिती दुसऱ्यांदा एकत्र काम करत आहेत

‘लुका छुपी’मध्ये स्क्रीन-स्पेस शेअर करणारे दोन टिन्सेल टाउन सेलिब्रिटी पुन्हा एकदा रुपेरी पडद्यावर एकत्र दिसणार आहेत. आर्यनने ऑक्टोबरमध्ये सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करून त्याच्या नवीन चित्रपटाची घोषणा केली होती. रोहित धवन दिग्दर्शित आगामी चित्रपट 4 नोव्हेंबर 2022 रोजी रुपेरी पडद्यावर येणार आहे.

कार्तिक ‘अला वैकुंठापुरामुलू’ मध्ये मुख्य भूमिका साकारणारा साउथ स्टार अल्लू अर्जुनच्या शूजमध्ये पाऊल ठेवणार आहे. ‘शेहजादा’ हा हिट तेलुगू चित्रपटाचा हिंदी रिमेक आहे, ज्यामध्ये पूजा हेगडेने देखील अभिनय केला होता.

शहजादामध्ये कार्तिक मनिषा कोईराला आणि परेश रावलसोबत दिसणार आहे.

रणबीर कपूर करणार श्रद्धा कपूरसोबत रोमान्स

‘संजू’ स्टार लव रंजनच्या आगामी चित्रपटात ‘आशिकी’ गर्ल श्रद्धा कपूरसोबत रोमान्स करताना दिसणार आहे. दोघेही करिअरमध्ये पहिल्यांदाच एकत्र काम करत आहेत. या नव्या जोडीला मोठ्या पडद्यावर पाहण्यासाठी चित्रपट रसिक खूप उत्सुक आहेत.

अधिक अद्यतनांसाठी ही जागा पहा!

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1