3.5 C
pune
November 16, 2022

विकी कौशलच्या सहकलाकाराने कतरिना कैफसोबतच्या लग्नाची पुष्टी केली, ‘मी लग्नाला उपस्थित राहणार नाही तर…


कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांच्या लग्नाची अफवा सध्या चर्चेत आहे. दोन्ही बॉलीवूड स्टार्स त्यांच्या लग्नाबद्दल मौन बाळगून आहेत, गॉसिप मिल्सने पुढच्या आठवड्यात लग्न करण्याचा सल्ला दिला आहे. कतरिना आणि विकीने गोपनीयता राखण्यासाठी नो-फोन पॉलिसीचा पर्याय निवडला असल्याची अटकळ पसरली आहे. अफवांच्या दरम्यान, एका अभिनेत्याने एक पोस्ट टाकली ज्याने पुष्टी केली की लग्न खरोखरच होणार आहे.

गजराव राव यांनी विकी-कतरिनाच्या लग्नाची पुष्टी केली का? त्याची पोस्ट पहा

‘लव्ह पर स्क्वेअर फूट’मध्ये विकी कौशलसोबत काम करणाऱ्या गजराव रावने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्याने चाहत्यांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. या पोस्टमध्ये कतरिना आणि विकीच्या लग्नाच्या ‘मोबाईल बॅन’ पॉलिसीबद्दल चर्चा करण्यात आली होती.

‘बधाई हो’ अभिनेत्याने सांगितले की, जर त्याला सेल्फी काढण्याची परवानगी नसेल तर तो लग्नाला उपस्थित राहणार नाही. त्याने लिहिले, “जर मी तुम्हाला सेल्फी घेऊ दिले नाही तर मी येणार नाही.” पोस्ट शेअर करताना त्यांनी ‘तुतक तुतक तुत्या’ हे गाणे जोडले. हे पहा!

विकी-कतरिनाच्या लग्नाची तारीख

एबीपी सूत्रांनी सांगितले की दोन्ही टिन्सेल टाउन सेलिब्रिटी 9 डिसेंबर रोजी सिक्स सेन्स फोर्ट बरवारा येथे लग्न करणार आहेत. 7 आणि 8 डिसेंबर रोजी विवाहपूर्व सोहळा होणार आहे. वरुण धवन, करण जोहर, सिद्धार्थ मल्होत्रा, कियारा अडवाणी, अनुष्का शर्मा हे राजस्थानमधील भव्य विवाहसोहळ्यात सहभागी होण्याची शक्यता आहे.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1