2.2 C
pune
November 14, 2022

Did you know that Kajol was against the idea of getting married? Here’s how Ajay Devgn changed her mind! | Hindi Movie News


काजोल आणि अजय देवगण निःसंशयपणे आमच्या आवडत्या जोडप्यांपैकी एक बॉलीवूड, दोन दशकांहून अधिक वैवाहिक आनंद आणि ते अजूनही मजबूत आहेत.

मात्र, तुम्हाला माहिती आहे का की, एक काळ असा होता जेव्हा काजोलला लग्न करण्याची अजिबात इच्छा नव्हती. होय, तुम्ही ते बरोबर वाचले आहे! अलीकडेच एका न्यूज पोर्टलशी झालेल्या संवादात काजोलने खुलासा केला की, ती लग्न करण्याच्या कल्पनेने कधीच संपर्कात नव्हती. त्यानंतर तो अजय देवगणला भेटला. तिच्या मते, यामुळे तिला स्थिरतेची जाणीव झाली.

पुढे सांगताना, काजोलने तिच्या पतीची प्रशंसा केली की तो खूप कमी अर्थाचा माणूस आहे आणि तिला हे देखील माहित होते की तो तिला कधीही सोडणार नाही आणि ती त्याला सोडू इच्छित नाही. त्याच्या म्हणण्यानुसार, त्याला त्याच्या आयुष्यात खूप लवकर योग्य व्यक्ती सापडली होती.

अजय आणि काजोलने 1999 मध्ये लग्न केले आणि न्यासा आणि युग या दोन मुलांचे पालक आहेत. युग अजूनही लहान असताना, न्यासा मोठी झाली आहे आणि तिच्या आईची थुंकणारी प्रतिमा आहे. जेव्हाही ती शहरात असते तेव्हा तिला अनेकदा पापाराझींनी क्लिक केले आहे.

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, काजोल आणि अजय दोघेही ओम राऊतच्या चित्रपटात एकत्र दिसले होते.तान्हाजिक: अनसंग वॉरियर. तारांकित देखील सैफ अली खान मुख्य भूमिकेत. या चित्रपटाला प्रेक्षक आणि समीक्षकांकडून सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला. बॉक्स ऑफिसवरही त्याने रेकॉर्डब्रेक कलेक्शन केले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1