2.2 C
pune
November 15, 2022
Goa Election 2022: Congress To Release Manifesto In 15 Days, First List Of Candidates By Dec 10


पणजी: अखिल भारतीय काँग्रेस कमिटीचे गोव्याचे प्रभारी सरचिटणीस दिनेश गुंडू राव यांनी बुधवारी सांगितले की, काँग्रेस पक्ष 2022 गोवा निवडणुकीसाठी आपला जाहीरनामा 15 दिवसांत प्रसिद्ध करेल, तर उमेदवारांची पहिली यादी 10 डिसेंबरपर्यंत औपचारिकपणे जाहीर केली जाईल.

गोवा फॉरवर्ड पक्षाचे अध्यक्ष विजय सरदेसाई आणि काँग्रेसचे राष्ट्रीय नेते राहुल गांधी यांच्यात मंगळवारी झालेल्या बैठकीनंतर पणजीत पत्रकार परिषदेला संबोधित करताना राव म्हणाले की, पक्षाने अद्याप गोवा फॉरवर्ड पक्षासोबत युती केली नाही. फॉर्म दिलेला नाही.

“आमचा जाहीरनामा १५ दिवसांत प्रसिद्ध होईल. त्यात गोव्यातील जनतेला पाच मुख्य आश्वासने देण्यात येणार आहेत. आमचा जाहीरनामा ही आश्वासने आहेत जी आम्ही सत्तेत आल्यास पूर्ण करू… आम्ही आमची पहिली यादीही १० डिसेंबरपर्यंत जाहीर करू राव. म्हणाला.

एआयसीसीच्या अधिकाऱ्याने गोवा फॉरवर्ड पक्ष आणि अपक्ष आमदार प्रसाद गावकर यांचे काँग्रेस पक्षाला पाठिंबा दर्शविल्याबद्दल आभार मानले, परंतु काँग्रेसने अद्याप कोणतीही औपचारिक युती केली नसल्याचे सांगितले.

अंतिम निर्णयाबद्दल विचारले असता राव म्हणाले, “निर्णय घेतल्याबद्दल मी गोवा फॉरवर्ड आणि प्रसाद गावकर यांचे आभार मानू इच्छितो. जे काही चर्चा होत आहे ते चर्चेच्या प्रक्रियेत आहे, अंतिम निकाल कधी लागेल. ” मग आम्ही तुम्हाला सांगू. ” गोवा फॉरवर्ड, प्रसाद गावकर आणि काँग्रेस पक्ष यांच्यात युती झाली.

हेही वाचा | काँग्रेस-राष्ट्रवादी आघाडीची औपचारिकता करण्यास विलंब झाल्यास 2017 च्या अपयशाची पुनरावृत्ती होईल: गोवा राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष

(शीर्षकाव्यतिरिक्त, हा अहवाल एबीपी लाइव्ह टीमने संपादित केलेला नाही)

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1