1.1 C
pune
November 17, 2022

saurabh goyal: HowIMadeIt! Saurabh Goyal: I thought Nushrratt Bharuccha will have an air about her | Hindi Movie News


सौरभ गोयल ‘छोरी’मध्ये बाळाची पावले उचलली. या आठवड्यात #HowIMadeIt वर आमचा पाहुणा, तरुण माणूस म्हणतो की त्याने त्याचे अंतर ठेवले नुसरत भरुचा त्याच्याकडे हवा असेल आणि अती मैत्रीपूर्ण बनण्याचा प्रयत्न करणार्‍या व्यक्तीच्या रूपात समोर येऊ इच्छित नाही असा विश्वास. पण मुलगी ‘मुलगी’ या नेमक्या शब्दात नसले तरी ते जोडप्याची भूमिका करत असल्याने त्यांनी आराम करावा, असे सांगून त्यांचे सांत्वन केले.

सौरभ ‘छोरी’वर खूश आहे आणि त्याला स्वतःसाठी गेम चेंजर मानतो. तो म्हणतो की ‘छोरी’ला संमिश्र प्रतिक्रिया मिळाल्याची जाणीव आहे, पण प्रतिकूल प्रतिक्रिया ही कलाकृती म्हणून नाकारतो. तो स्पष्टपणे कबूल करतो की काही पुनरावलोकनांमध्ये त्याचा उल्लेखही नाही. त्यांची प्रगती विधायक टीका म्हणून घेत, त्यांना लवकरच त्यांचा योग्य वाटा मिळेल, असे सुचवले.

‘छोरी’मध्ये नुसरतच्या पतीची भूमिका साकारणाऱ्या या अभिनेत्याने असेही उघड केले की असे काही क्षण आले आहेत की जेव्हा तो योग्य व्यवसायात आहे की प्लॅन बी. मात्र, अभिनेत्याने करिअरची कबुली दिली आहे बॉलीवूड प्रक्रिया किंवा प्रवास. असे म्हणत तो खेळत राहतो.

सौरभ गोयल आणि यांच्यातील संपूर्ण संभाषण पाहण्यासाठी वरील मुलाखतीवर क्लिक करा etimes जर तुमच्याकडे अद्याप नसेल तर व्हिडिओमध्ये.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1