3 C
pune
November 13, 2022

Vir Das talks about Shah Rukh Khan on an international podcast, calls him the ‘biggest star in the world’ | Hindi Movie News


स्टँड-अप कॉमेडियन आणि अभिनेता वीर दास अलीकडेच, त्याने आपल्या ‘टू इंडिया’ या एकपात्री नाटकासाठी प्रसिद्धी मिळवली. आता, आंतरराष्ट्रीय पॉडकास्टवरून त्याचा आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तो बोलत आहे शाहरुख खान,

चे चाहते खाते शाहरुख खान एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये वीर स्तुती करताना दिसत आहेत राजा खान बॉलिवूडमध्ये त्याला ‘जगातील सर्वात मोठा स्टार’ म्हटले जाते.

येथे व्हिडिओ पहा:

व्हिडिओमध्ये वीर शोच्या होस्टची शाहरुखशी ओळख करून देताना दिसत आहे. तो सुपरस्टारला फॅन बेस आणि पोहोचण्याच्या बाबतीत जगातील सर्वात मोठा स्टार म्हणताना ऐकू येतो. अभिनेता असेही म्हणाला की दर रविवारी सुमारे दहा हजार लोक सुपरस्टारच्या घराबाहेर थांबतात.

त्याने एक घटना देखील सांगितली जिथे त्याने अभिनेत्यासाठी विनोद लिहिले. तथापि, SRK ने स्टेजवर जाऊन आपले काम केले आणि त्याने जे लिहिले त्यापेक्षा चांगले ठरले. वीर म्हणाला की, प्रत्येकजण ते दूर करण्यासाठी इतका हुशार नसतो पण शाहरुख नेहमीच करतो.

जेव्हा होस्टने वीरला विचारले की असे काय आहे जे लोकांना शाहरुख खानकडे आकर्षित करते, तेव्हा कॉमेडियन म्हणाला की त्याच्या करिष्माव्यतिरिक्त, त्याची कथा अशी आहे जी लोक जोडू शकतात. हातात सुटकेसशिवाय काहीही घेऊन तो मुंबईत आला आणि नंतर बॉलिवूडचा बादशाह बनला.

कामाच्या आघाडीवर, शाहरुख तीन वर्षांच्या विश्रांतीनंतर सिद्धार्थ आनंदसोबत चित्रपटांमध्ये परतणार आहे.पठानो‘ दीपिका पदुकोण आणि जॉन अब्राहम सह कलाकार.

याशिवाय तो सुद्धा ऍटलेपुढे नयनतारा आणि राजकुमार हिरानी यांच्या इमिग्रेशन ड्रामासह त्याच्या पाइपलाइनमध्ये.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1