2.2 C
pune
November 14, 2022
WATCH | Indian Consulate Officer In NY Screams At Visa Applicant. Simi Garewal Shares Video


नवी दिल्ली: परदेशात भारतीय दूतावास आणि वाणिज्य दूतावास हे भारताच्या विस्तारित भागांसारखे आहेत. परदेशात जेव्हा त्यांना गरज असते तेव्हा ते भारतीय नागरिकांची सेवा करतात. आतापर्यंत याची नोंद झाली आहे परंतु अलीकडेच सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर व्हायरल झालेला एक व्हिडिओ दूतावासाच्या अधिकाऱ्यांनी दिलेल्या सेवांवर काही भुवया उंचावत आहे.

दीर्घकाळ टीव्ही होस्ट, अभिनेता आणि सेलिब्रिटी सिमी गरेवाल यांनी त्यांच्या ट्विटर हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये त्यांनी आरोप केला आहे की वाणिज्य दूतावासाच्या कर्मचार्‍यांच्या वर्तणुकीच्या समस्येमुळे न्यूयॉर्कमधील दूतावासातून भारतीय नागरिकाला व्हिसा नाकारण्यात आला.

मात्र, दोघांमध्ये जोरदार वाद का झाला हे व्हिडिओवरून स्पष्ट झालेले नाही.

व्हिडिओ पहा:

सोशल मीडिया हँडल्सवर प्रतिसाद म्हणून, तारांकित व्हिडिओ न्यूयॉर्कमधील भारतीय वाणिज्य दूतावासाने संबोधित केला आहे, त्यांच्या एका ट्विटनुसार.

“आम्ही तक्रारीची दखल घेतली आहे. वाणिज्य दूतावास सार्वजनिक सेवेची सर्वोच्च मानके राखतो. ही विशिष्ट घटना सार्वजनिक कामकाजासाठीचे त्याचे नियम किंवा मार्गदर्शक तत्त्वे प्रतिबिंबित करत नाही. कॉन्सुलेट जनरलने वैयक्तिकरित्या या प्रकरणाचे पुनरावलोकन केले आहे. दिलेल्या माहितीच्या आधारे, ते संबंधित अधिकाऱ्यावर शिस्तभंगाची कारवाई करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.”

,



Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1