1.1 C
pune
November 17, 2022

मुंबई पोलीस जागरूकता निर्माण करण्यासाठी रणवीर सिंगचा ’83’ संदर्भ वापरतात


नवी दिल्ली: मुंबई पोलीस केवळ गुन्ह्यांची उकल करण्यासाठीच नाही तर सोशल मीडियावरही सक्रिय आहेत. त्याचे अधिकृत ट्विटर खाते लोकांमध्ये जागरूकता निर्माण करण्यासाठी वापरले जाते आणि तसे करण्यासाठी, मुंबई पोलीस विविध चित्रपट आणि टीव्ही शोचे संदर्भ घेतात.

आपल्या अलीकडील ट्विटमध्ये, मुंबई पोलिसांनी COVID-19 च्या वाढत्या प्रकरणांबद्दल जागरूकता निर्माण केली आणि दुहेरी लसीकरणानंतरही लोकांना मास्क घालण्याचे आवाहन केले. मुंबई पोलिसांनी रणवीर सिंगच्या आगामी ’83’ चित्रपटाचा संदर्भ वापरला, जो 1983 च्या वर्ल्ड कपवर आधारित आहे. या बायोपिकमध्ये रणवीर कपिल देव यांची भूमिका साकारणार आहे.

मुंबई पोलिसांनी एक ट्विट शेअर केले आहे ज्यामध्ये ते ’83’ च्या ट्रेलरमधील संवाद वापरू शकतात. “जेव्हा तुम्ही ’83’ दशलक्ष स्मरणपत्रे असूनही तुमचा मुखवटा घालत नाही,” त्याने ट्विट केले. त्याने त्याच्या ट्विटमध्ये निवडलेला संवाद म्हणजे ‘त्याला संरक्षण माहित नाही’. त्याचे ट्विट येथे पहा:

सायबर सुरक्षेबाबत जागरूकता निर्माण करण्यासाठी मुंबई पोलिसांनी लोकप्रिय अमेरिकन टीव्ही शो ‘द बिग बँग थिअरी’चा संदर्भ देणारे ट्विट शेअर केले आहे. त्यांनी ट्विटमध्ये लिहिले, ‘कात्रीने कागद कापला. पेपर कव्हर रॉक. पासवर्ड म्हणून जन्मतारीख तुमच्या बँक खात्याला धक्का देते. #सायबर सुरक्षा”.

दरम्यान, ’83’च्या निर्मात्यांनी काही दिवसांपूर्वीच ट्रेलर रिलीज केला होता. यात विश्वचषकातील प्रतिष्ठित झेलची झलक दिसते आणि त्यात रणवीर, कपिल देव आणि दीपिका यांची पत्नी रोमी भाटियाची भूमिका आहे. पंकज त्रिपाठी, ताहिर भसीन, हार्डी संधू, अम्मी विर्क, मोहम्मद जीशान आणि इतर कलाकारांचा समावेश आहे.

येथे ट्रेलर पहा:

हेही वाचा | डिसेंबरमध्ये ’83’ ते ‘जर्सी’पर्यंत हे हिंदी चित्रपट थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहेत.

अधिक अद्यतनांसाठी संपर्कात रहा.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1