3.6 C
pune
November 16, 2022

विकी-कतरिनाचे लग्न: लोकांनी सोशल मीडियावर सोशल मीडियावर आनंददायी मीम्स शेअर केले


नवी दिल्ली: विकी कौशल-कतरिना कैफच्या लग्नाची चर्चा सध्या चर्चेत आहे. सेलिब्रिटींपासून ते त्यांच्या चाहत्यांपर्यंत सगळेच वर्षभरातील लग्नाच्या अपडेट्सची वाट पाहत आहेत. राजस्थानमधील सिक्स सेन्स फोर्ट बरवारा येथे हे जोडपे लग्नबंधनात अडकणार असल्याच्या अनेक बातम्या आहेत.

विकी आणि कतरिना या दोघांनीही अद्याप त्यांच्या बाजूने काहीही पुष्टी केली नसली तरी, त्यांच्या लग्नाची तयारी सुरू झाली आहे आणि जोरात सुरू असल्याचे वृत्त आहे. या सगळ्या दरम्यान, नेटिझन्स सोशल मीडियावर गेले आणि ट्विटरवर काही मजेदार मीम्स शेअर केले. कोणी सलमान खानसाठी दु:खी आहे, तर कोणी लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत आहे.

हेही वाचा | फोटो | लग्नाच्या अफवा असताना विकी कौशल कतरिना कैफच्या घरी पोहोचला

येथे काही ट्वीट्सवर एक नजर आहे:दरम्यान, एएनआयच्या वृत्तानुसार, सिक्स सेन्स फोर्ट बरवरा येथे विकी-कतरिनाच्या अफवा असलेल्या लग्नाचे ठिकाण 5 डिसेंबर ते 11 डिसेंबर या कालावधीत पूर्णपणे बुक झाले आहे. एएनआयच्या अहवालात पुढे असे लिहिले आहे की, “7 डिसेंबरपासून आलिशान मालमत्तांचीही विक्री झाली आहे. हॉटेल आणि ट्रॅव्हल बुकिंग सेवा देणाऱ्या लोकप्रिय ट्रॅव्हल वेबसाइटवर 10 डिसेंबरपर्यंत. हे विशेषतः मनोरंजक आहे कारण तारखा कतरिना आणि विकीच्या लग्नाच्या अफवाच्या जुळतात.

‘लव्ह पर स्क्वेअर फूट’ मधील विक्की कौशलचा सह-कलाकार, गजराज राव यांनीही त्यांच्या लग्नात कथित नो-फोन पॉलिसीवर प्रतिक्रिया दिली आणि इंस्टाग्रामवर शेअर केले, ‘सेल्फी नहीं लेने देना तो मैं नहीं आ रहा है. जर मी सेल्फी घेतला तर मी लग्नाला जाणार नाही)’.

वर्क फ्रंटवर, कतरिना कैफ शेवटची ‘सूर्यवंशी’ आणि विकी कौशल अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओच्या ‘सरदार उधम’मध्ये दिसली होती.

हेही वाचा | रणथंबोरमध्ये विकी कौशल-कतरिना कैफच्या लग्नासाठी 45 हॉटेल्स बुक: अहवाल

अधिक अद्यतनांसाठी संपर्कात रहा.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1