2 C
pune
November 17, 2022

विकी कौशल-कतरिना कैफच्या लग्नाचे ठिकाण सिक्स सेन्स फोर्ट बरवारा पूर्णपणे बुक?


नवी दिल्ली: जेव्हापासून विकी कौशल आणि कतरिना कैफच्या लग्नाच्या बातम्या येऊ लागल्या, तेव्हापासून ती बरीच प्रसिद्ध झाली आहे. त्यांच्या लग्नाच्या बातम्या रोजच चर्चेत असतात. आता, ताज्या अपडेटनुसार, विकी आणि कतरिना ज्या ठिकाणी लग्न करणार आहेत ते ठिकाण पूर्णपणे बुक झाले आहे.

एएनआय मधील एका वृत्तानुसार, सिक्स सेन्स फोर्ट बरवारा, जिथे हे जोडपे लग्न करणार आहे, विकटच्या अफवा असलेल्या लग्नाच्या तारखांच्या आसपास पूर्णपणे विकले गेले आहे. कार्यक्रमाचे ठिकाण सवाई माधोपूर, राजस्थान येथे आहे. “आम्ही 5 डिसेंबर ते 11 डिसेंबरपर्यंत पूर्णपणे बुक केले आहे. 12 डिसेंबरनंतर खोल्या बुक केल्या जाऊ शकतात,” सिक्स सेन्स फोर्ट बर्वराच्या एका कर्मचारी सदस्याने ANI ला सांगितले.

हॉटेल आणि ट्रॅव्हल बुकिंग सेवा देणार्‍या लोकप्रिय ट्रॅव्हल वेबसाइटवर 7 डिसेंबर ते 10 डिसेंबर या कालावधीत लक्झरी प्रॉपर्टीज विकल्या जातात. हे विशेषतः मनोरंजक आहे कारण तारखा कतरिना आणि विकीच्या अफवा असलेल्या लग्नाशी जुळतात”, पुढे ANI अहवाल वाचा.

गेल्या महिन्यात, दिवाळीच्या मुहूर्तावर, कतरिना कैफने तिच्या जवळच्या मित्र आणि कुटुंबातील सदस्यांच्या उपस्थितीत चित्रपट निर्माता कबीर खान यांच्या घरी एका रोका समारंभात विक्की कौशलशी गुपचूप एंगेजमेंट केली होती.

विकी आणि कतरिना या दोघांनीही कधीच आपले नाते अधिकृत केले नसले तरी वेगवेगळ्या कार्यक्रमांमध्ये ते एकत्र दिसले आहेत. त्यांच्या डेटिंगच्या अफवा तेव्हा सुरू झाल्या जेव्हा ‘टायगर 3’ अभिनेत्रीने ‘कॉफी विथ करण’च्या एका एपिसोडमध्ये सांगितले की ती विकी कौशलसोबत चांगली दिसेल आणि कदाचित त्यांनी एकत्र चित्रपटात काम करावे. हे ऐकून ‘सरदार उधम’ अभिनेत्याने करण जोहरच्या लोकप्रिय टॉक शोमध्ये बेहोश होण्याचे संकेत दिले.

वर्क फ्रंटवर, कतरिना पुढे ‘फोन भूत’, ‘टायगर 3’ आणि ‘जी ले जरा’ मध्ये दिसणार आहे. दुसरीकडे विकीच्या किटीमध्ये ‘सॅम बहादूर’, ‘द ग्रेट इंडियन फॅमिली’, ‘गोविंदा मेरा नाम’ आणि ‘मिस्टर लेले’ आहेत.

हेही वाचा | विकी कौशलच्या सहकलाकाराने कतरिना कैफसोबतच्या लग्नाची पुष्टी केली का? तो म्हणतो, ‘मी लग्नाला येणार नाही तर…’

अधिक अद्यतनांसाठी संपर्कात रहा.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1