3.5 C
pune
November 16, 2022

सलमान खान तडपच्या पोस्टरला किस करतो, भावनिक सुनील शेट्टीने त्याला घट्ट मिठी मारली – व्हिडिओच्या आत


सुनील शेट्टीचा मुलगा अहान शेट्टी तारा सुतारियाच्या विरुद्ध ‘टडप’ मधून पदार्पण करण्यासाठी सज्ज झाला आहे, चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी त्याच्या मित्रांसाठी आणि त्याच्या कुटुंबासाठी मुंबईत स्टार्सने जडलेल्या स्क्रीनिंगचे आयोजन केले होते.

स्क्रिनिंगला सलमान खान, अभिषेक बच्चन, अनुपम खेरपासून ते दिशा पटानी, शनाया कपूर आणि इतर अनेक लोकप्रिय सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. या तारकांनी पापाराझींसाठी पोज दिली आणि अहानला त्याच्या बॉलिवूड पदार्पणासाठी शुभेच्छा दिल्या.

दरम्यान, इंटरनेटवर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये सलमान कार्यक्रमस्थळी प्रवेश करताना तडपच्या मोठ्या पोस्टरला चुंबन घेताना दिसत आहे आणि पापाराझींनी त्याचा जयजयकार केला आहे. सलमानच्या या हावभावाने सुनील शेट्टी इतका भावूक झाला की, त्याने ‘सुलतान’ अभिनेत्याला घट्ट मिठी मारली आणि सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का दिला. खालील व्हिडिओ पहा:

सलमानने सुनील शेट्टी आणि त्याच्या कुटुंबाशी एक विशेष बॉन्ड शेअर केला आहे आणि त्याची मुलगी आणि अभिनेत्री अथिया शेट्टीला 2015 मध्ये सूरज पांचोलीसोबत त्याच्या निर्मिती ‘हीरो’द्वारे बॉलिवूडमध्ये लॉन्च केले आहे.

दरम्यान, मुलगा अहान शेट्टीच्या ‘तडप’ या डेब्यू चित्रपटाच्या ग्रँड प्रीमियरच्या वेळी माध्यमांशी संवाद साधताना सुनील शेट्टी म्हणाला की, हा त्याच्या आयुष्यातील सर्वात मोठा दिवस आहे आणि तो निर्माता साजिद नाडियाडवालाचा नेहमीच ऋणी राहीन.

स्टुडंट ऑफ द इयर 2 फेम तारा सुतारिया मुख्य भूमिकेत असलेल्या ‘तडप’ या चित्रपटातून अहान शेट्टी यावर्षी बहुप्रतिक्षित पदार्पण करणार आहे. हा चित्रपट आज (२ डिसेंबर २०२१) जगभरात प्रदर्शित झाला आणि त्याचे दिग्दर्शन मिलन लुथरिया यांनी केले आहे. Tadap दक्षिणेतील ब्लॉकबस्टर RX100 चा रिमेक आहे.

,Source link

Related posts

हृतिकने आशिकीसाठी चंदीगडचे कौतुक केले, आयुष्मानला ‘सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक’ म्हटले

cradmin

हिमवर्षाव दरम्यान टायगर श्रॉफ उघड्या छातीने उभा आहे, चित्रे पहा

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1