2 C
pune
November 15, 2022
I May Be Black But My Intentions Are Fair: Arvind Kejriwal On Channi's 'Black Man' Remark


नवी दिल्ली: पंजाबचे मुख्यमंत्री चरणजीत सिंग चन्नी आणि आम आदमी पक्षाचे प्रमुख अरविंद केजरीवाल यांच्यातील शाब्दिक युद्ध आणखी तीव्र झाले आहे. एका वादग्रस्त विधानात चरणजीत सिंह चन्नी यांनी अरविंद केजरीवाल यांना “काळे आंग्रेज” (काळे इंग्रज) म्हटले होते. अरविंद केजरीवाल यांनी चन्नी यांना प्रत्युत्तर देताना सांगितले की, त्यांचा रंग जरी काळा असला तरी त्यांचा हेतू चांगला आहे.

पंजाबचे मुख्यमंत्री चन्नी यांनी आम आदमी पक्षाचे वर्णन 2022 च्या विधानसभा निवडणुका जिंकण्याचा प्रयत्न करणारा “काळा इंग्रज” असे केले. चन्नी म्हणाले की, केजरीवाल इकडे तिकडे फिरत आहेत आणि पंजाबमध्ये पुढचे सरकार बनवणार असल्याची घोषणा करत आहेत. चन्नी म्हणाले, “पंजाबमध्ये लोक राहत नाहीत? पंजाबमध्ये तरुण नाहीत का? पंजाबमध्ये पंजाबी नाहीत का? ‘काळे आंग्रेज’ इथे येऊन राज्य करतील का?”

याला उत्तर देताना केजरीवाल यांनी ट्विट केले की, ‘आप सत्तेत आल्यास चन्नी साहेब मला महिन्याला एक हजार रुपये देतील, असे मी म्हटल्यापासून. केजरीवालांचे कपडे खराब आहेत असे चन्नी साहेबांनी आधी सांगितले. काळा” (काळा)”

केजरीवाल यांचा पलटवार

चन्नी यांच्या वर्णद्वेषी वक्तव्यावर प्रतिक्रिया देताना आम आदमी पक्षाचे निमंत्रक अरविंद केजरीवाल म्हणाले की, ते काळे असले तरी त्यांचा हेतू चांगला आहे. दिल्लीचे मुख्यमंत्री म्हणाले, “चन्नी साहेब, माझा रंग काळा आहे. पण पंजाबमध्ये माझ्या आई आणि बहिणींना हा ‘काळा’ मुलगा/भाऊ आवडतो. त्यांना माहित आहे की माझा हेतू चांगला आहे.”

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1