7 C
pune
November 13, 2022

Kangana Ranaut birthday wishes sister Rangoli with an adorable pic | Hindi Movie News


कंगना राणौत बहिणीला शुभेच्छा देऊन दिवसाची सुरुवात करा रांगोळी चंदेल जो गुरुवारी एक वर्षाचा झाला. या प्रसंगी, अभिनेत्रीने रांगोळी आणि तिच्या मुलाचा एक मोहक सेल्फी काढला पृथ्वी आणि कॅप्शन लिहिले, वाढदिवसाच्या केक स्टिकरसह “हॅपी बर्थडे रंगू”.

हे बघा:

कंगना

कंगना तिची बहीण रंगोलीच्या खूप जवळ आहे. या वर्षाच्या सुरुवातीला जेव्हा कंगनाने तिचा वाढदिवस साजरा केला तेव्हा रंगोलीने तिच्या कुटुंबाचे कधीही न पाहिलेले फोटो शेअर केले होते. अभिनेत्रीचे वैशिष्ट्य सांगताना, त्यात असे लिहिले आहे, “जेव्हा सूर्य उबदार असतो आणि हवा थंड असते, तेव्हा आमची वसंत ऋतूतील मुलगी पृथ्वीवर येते, ती वसंत ऋतूसारखी असते आणि वाऱ्यासारखी जंगली असते, परंतु तिचे प्रेम आणि काळजी खूप खोल असते आणि विलक्षण आहे की मला खूप भावूक वाटते. फक्त त्याबद्दल विचार करत आहात…. तुम्ही आमच्या हृदयाचे ठोके आणि जीवनरेखा (हृदय इमोजी) माझ्या प्रिय बहिणी (हार्ट इमोजी) ) वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.”

कंगना सध्या तिच्या कुटुंबासोबत मनालीमध्ये आहे. तत्पूर्वी, तिने आपल्या गावी परत आल्याची घोषणा करून काही मोहक सनकिस्ड सेल्फी शेअर केले. बहुधा, ती तिच्या जवळच्या कुटुंबातील सदस्यांसह तिच्या बहिणीचा खास दिवस साजरा करण्यासाठी गेली होती.

वर्क फ्रंटवर, कंगना जगातील सर्वात व्यस्त सेलिब्रिटींपैकी एक आहे. बॉलीवूड पुढे अनेक मनोरंजक चित्रपट आहेत. यामध्ये ‘तेजस’, ‘मणिकर्णिका रिटर्न्स: द लिजेंड ऑफ दिड्डा’, ‘इमर्जन्सी’, ‘धाकड’ आणि ‘द अवतार: सीता’ यांचा समावेश आहे.

ती शेवटची ‘थलायवी’मध्ये दिसली होती.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1