2 C
pune
November 17, 2022

Viral pics with Sukesh Chandrashekhar, moving in with her beau: 5 times Jacqueline Fernandez made headlines


या वर्षी, अशा बातम्या देखील आल्या की श्रीलंकन ​​सौंदर्य दक्षिणेतील एका उद्योजकाच्या प्रेमात पडले आहे आणि ती देखील पुढचे मोठे पाऊल उचलण्यास आणि त्याच्याबरोबर राहण्यास तयार आहे. एका सूत्राने बीटीला सांगितले की, “ते त्यांच्या नात्याबद्दल खूप गंभीर वाटतात. तो मालमत्तेच्या मोडस ऑपरेंडीवर काम करत असताना, जॅकलीन आणि तो सतत व्हिडिओ कॉलद्वारे एकमेकांशी त्यांच्या घरावर चर्चा करत होते. त्याने फायनल केलेले घर जुहू येथील प्राइम लोकेशनवर आहे. तिचा प्रियकर लवकरच मुंबईला जाण्याची शक्यता आहे, ज्यात तिच्या कामाच्या ठिकाणाचाही समावेश आहे.

फोटो: इन्स्टाग्राम

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1