6 C
pune
September 26, 2022

Anand Ahuja and Anil Kapoor distribute sweets as Sonam Kapoor returns home from hospital with Baby Kapoor Ahuja – Watch | Hindi Movie News


तिच्या मुलाच्या जन्मानंतर जवळपास आठवडाभरानंतर सोनम कपूर आहुजा शुक्रवारी दुपारी घरी परतली.

नवीन आई आणि बाळाचे आजी-आजोबांनी उत्साहाने स्वागत केले अनिल कपूर आणि तितक्यात सुनीता कपूर आणि इतर कुटुंबीय घरी पोहोचले. आई आणि मूल स्थायिक झाल्यानंतर काही वेळातच अभिमानी वडील आनंद आहुजा कपूर यांच्या निवासस्थानातून बाहेर पडले आणि घराबाहेर पोलिस आणि मीडियाच्या सदस्यांना मिठाईचे वाटप केले.

नवीन वडिलांसोबत नवे आजोबा अनिल होते, ते पत्रकार सदस्यांचे अभिनंदन आणि शुभेच्छांसाठी आभार मानत होते.

सोनम आणि आनंद यांनी गेल्या शनिवारी एका निवेदनात जाहीर केले की त्यांनी एका मुलाचे स्वागत केले आहे. “20.08.2022 रोजी, आम्ही आमच्या सुंदर बाळाचे डोके आणि अंतःकरणाने स्वागत केले. या प्रवासात आम्हाला पाठिंबा देणारे सर्व डॉक्टर, परिचारिका, मित्र आणि कुटुंबीयांचे आभार. ही फक्त सुरुवात आहे परंतु आम्हाला माहित आहे की आमचे जीवन आहे. कायमचे. बदलले,” विधान वाचले.

अनिल म्हणाले की, कुटुंब त्यांच्या नवीन सदस्याचे स्वागत करण्यास उत्सुक आहे. “आमच्या कुटुंबातील सर्वात नवीन सदस्याच्या आगमनाची घोषणा करताना आम्हाला 20 ऑगस्ट 2022 रोजी आनंद होत आहे. सोनम आणि आनंद यांना एका निरोगी मुलाचा आशीर्वाद मिळाला आहे आणि आम्ही अधिक उत्साहित होऊ शकलो नाही. आमची अंतःकरणे अभिमानाने फुटली आहेत. आणि प्रेम नवीन पालक आणि त्यांचे सुंदर देवदूत, ”ज्येष्ठ अभिनेत्याने एका निवेदनात म्हटले आहे.

सोनम आणि आनंद यांनी 2018 मध्ये कपूरच्या निवासस्थानी एका इंटिमेट लग्नात गाठ बांधली. या जोडप्याने अद्याप मुलाचे नाव जाहीर केलेले नाही.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1