7.8 C
pune
September 23, 2022

Bolly Buzz: Vijay Deverakonda and Ananya Panday trolled for acting skills in ‘Liger’; Aishwarya Rai Bachchan’s BTS pic from ‘Ponniyin Selvan’ goes viral | Hindi Movie News


विजय देवरकोंडा आणि अनन्या पांडे यांच्या ‘लायगर’मुळे ट्रोल झाल्यापासून, आमिर खानपुढील चित्रपट बंद होत आहे आणि प्रियांका चोप्रा, आलिया भट्ट आणि कतरिना कैफ‘जी ले जरा’ हा चित्रपट प्रदर्शित होत आहे, येथे तुम्हाला माहित असणे आवश्यक आहे.

‘Liger’ बद्दलच्या सर्व हाईपने आता ट्रोलिंगची जागा घेतली आहे. विजय देवराकोंडाचा चित्रपट, ज्याने जगभरात बॉक्स ऑफिसवरून सुमारे 30 कोटी रुपये कमावले आहेत, सोशल मीडियावर चित्रपट पाहणाऱ्या ट्रोलर्सचे मनोरंजन करण्यासाठी बरेच काही करत आहे. आघाडीची महिला अनन्या पांडे हिलाही या चित्रपटातील तिच्या अभिनयामुळे ट्रोल करण्यात आले आणि ट्रोलर्सनी ‘कोई ऑस्कर दे दो इसे’ असे म्हटले. अशी चर्चा आहे की विजयला त्याच्या पुढच्या चित्रपटासाठी बॉलिवूडमध्ये पुनरागमन करण्यास बराच वेळ लागू शकतो.

पीसी-आलिया-कतरिनाच्या ‘जी ले जरा’ची प्रतीक्षा आता लांबली आहे. प्रकल्पाला पुन्हा विलंब झाल्याची चर्चा आहे. प्रियांकाला आईची भूमिका करणे प्रत्येक मिनिटाला आवडते आणि आलिया काही महिन्यांत तिच्या लहान मुलाचे स्वागत करण्यासाठी तयारी करत आहे, अहवाल असे सूचित करतात की निर्मात्यांना त्यांच्या अभिनेत्रींना शक्य तितका वेळ द्यायचा आहे. त्यांना त्यांच्या लहान मुलांसह त्याची गरज आहे . दरम्यान, कतरिनाचे बेबी वॉचवर चाहते आणि मीडिया देखील आहे, परंतु ती निरुपयोगी बकवास आहे किंवा तिला खरोखर मूल झाले आहे तर काही शब्द नाही.

जसे की आमिर खान पुरेशा वाईट बातम्यांना सामोरे जात नव्हता, आमच्या मधमाश्यांना कळते की ‘लाल सिंग चड्ढा’च्या नशिबी ‘मोगल’सह खानच्या भविष्यातील प्रकल्पांवरही परिणाम झाला आहे. दिवंगत गुलशन कुमार यांचा बहुप्रतिक्षित बायोपिक आता रखडला आहे. 2017 मध्ये घोषित केलेला प्रकल्प अक्षय कुमारआता अनिश्चित काळासाठी स्थगित.

दुसरीकडे अक्षय कुमारने डिजिटल क्षेत्रात कसं तरी सोनं केलं आहे. जरी त्याचा चित्रपट 45 कोटींचा आकडा ओलांडण्यासाठी धडपडत असला तरी, अभिनेत्याने त्याच्या आगामी थ्रिलर ‘कटपुतली’साठी ओटीटी दिग्गज कंपनीशी मोठा करार केला आहे. निर्मात्यांनी या चित्रपटाचे हक्क 150 कोटी रुपयांना विकले आहेत.

ऐश्वर्या राय बच्चनला तरुणाईचा झरा सापडला आहे यात शंका नाही. देवीसारखी दिसणारी अभिनेत्रीचा एक फोटो ऑनलाइन व्हायरल होत आहे. वरील छायाचित्र त्याच्या आगामी ‘पोनियिन सेल्वन’ या चित्रपटातील आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1