4.1 C
pune
September 28, 2022

Prateik Babbar is dating THIS ‘Baar Baar Dekho’ actress; wants to keep their romance low-key | Hindi Movie News


प्रतिक बब्बरने जानेवारी 2019 मध्ये सान्या सागरशी लग्न केले, तथापि, एका वर्षानंतर, हे जोडपे वेगळे झाले. कुटुंब आणि जवळच्या मित्रांच्या उपस्थितीत एका खाजगी समारंभात लग्न करण्यापूर्वी या जोडप्याने काही वर्षे डेटिंग केली.

‘छिछोरे’ स्टार आपल्या आयुष्यात पुढे गेल्यासारखे दिसते. एका रिपोर्टनुसार, अभिनेता पुन्हा प्रेमात पडला आहे. रिपोर्टनुसार, प्रतीक ‘बार बार देखो’ अभिनेत्री प्रिया बॅनर्जीला डेट करत आहे. ते एकमेकांच्या जवळ येत असल्याचेही अहवालात म्हटले आहे.

एका सूत्राने वेबसाइटला सांगितले की, दोघे एक वर्षापासून एकमेकांच्या संपर्कात होते. बातम्यांनुसार, त्यांची भेट टीव्ही इंडस्ट्रीतील एका म्युच्युअल मित्राद्वारे झाली होती. या अहवालात पुढे म्हटले आहे की, अभिनेत्याने त्याच्या कुटुंबियांना प्रियाची माहिती आधीच दिली आहे. ते बर्‍याचदा हँग आउट करतात आणि एकत्र जिम करतात, तथापि, दोघांनाही त्यांचे नाते कमी ठेवायचे आहे कारण सान्यापासून प्रतीकचा घटस्फोट अद्याप प्रक्रियेत आहे.

वर्क फ्रंटवर, प्रतीक शेवटचा ‘बच्चन पांडे’मध्ये दिसला होता. अक्षय कुमार, या चित्रपटात अभिनेत्याने व्हर्जिन नावाची व्यक्तिरेखा साकारली होती. हा चित्रपट मार्च 2022 मध्ये प्रदर्शित झाला होता.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1