3.5 C
pune
September 21, 2022

Salman Khan announces ‘Kisi Ka Bhai.. Kisi Ki Jaan’ as he completes 34 years in Bollywood | Hindi Movie News


सलमान खान तुमचा प्रवेश चिन्हांकित केला बॉलीवूड 26 ऑगस्ट 1988 ‘बीवी हो तो ऐसी’ सोबत. या छोट्या भूमिकेनंतर, 1989 मध्ये ‘मैंने प्यार किया’ सोबत हंकने मन जिंकले आणि त्यानंतर अनेक हिट चित्रपट मिळाले. तीन दशकांहून अधिक काळानंतर, सलमान खानकडे अनेक हिट आणि संस्मरणीय भूमिका आहेत. अभिनेत्याच्या चाहत्यांनी सोशल मीडियावर #34YearsOfSalmanKhanEra ट्रेंड करून त्याचा पहिला दिवस साजरा केला.

हा हावभाव स्वीकारून, सलमान खानने त्याच्या नवीन चित्रपट ‘किसी का भाई… किसी की जान’ ची घोषणा करण्याची संधी घेतली. “34 वर्षांपूर्वी होता आणि आता 34 वर्षांनंतर तो आता आहे. माझ्या आयुष्याचा प्रवास कोठेही सुरू झाला नाही, आता आणि इथून 2 शब्दांचा बनलेला आहे. माझ्यासोबत असल्याबद्दल धन्यवाद आणि आता माझ्यासोबत असल्याबद्दल धन्यवाद . खरचं कौतुक वाटतं,” सलमानने त्याच्या नवीन चित्रपटाची झलक सोशल मीडियावर शेअर करताना लिहिले. क्लिपमध्ये अभिनेता लांब केस दाखवतो. एंटरटेनर अॅक्शन, कॉमेडी, ड्रामा आणि रोमान्सने परिपूर्ण असल्याचे म्हटले जाते.

विशेष म्हणजे, हे शीर्षक सलमानच्या आणखी एका ‘कभी ईद कभी’ चित्रपटाची आठवण करून देते. दिवाळी‘, ज्यासाठी तो सध्या शूटिंग करत आहे. असे दिसते की ‘KEKD’ चे नाव बदलून ‘किसी का भाई…किसी की जान’ असे ठेवण्यात आले आहे परंतु निर्मात्यांनी अद्याप त्याची अधिकृत घोषणा केलेली नाही.

याशिवाय सलमान खानकडे कतरिना कैफसोबत ‘टायगर 3’ आणि ‘बजरंगी भाईजान 2’ देखील आहेत. शाहरुख खानच्या ‘पठाण’मध्येही तो कॅमिओ करताना दिसणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1