0.8 C
pune
September 21, 2022

Vijay Deverakonda trolled after comment that Shah Rukh Khan is NOT ‘last superstar’ resurfaces | Hindi Movie News


विजय देवरकोंडा यांची भूतकाळातील विधाने त्यांना सतत त्रास देत आहेत.

अभिनेता, ज्याला त्याच्या अभिनयासाठी चाहत्यांकडून आणि समीक्षकांकडून खराब पुनरावलोकने मिळत आहेत बॉलीवूड पहिला चित्रपटलिगर‘, त्याच्या आधीच्या टिप्पण्यांसाठी ट्रोल्सनी त्याची खिल्ली उडवली होती. या चित्रपटाची कमाई २०० कोटींहून अधिक होईल, असे त्याच्या जुन्या ट्विटनंतर अभिनेत्याने केलेले विधान, तो पुढील सुपरस्टार होण्याच्या शर्यतीत असल्याचे दर्शवितो. शाहरुख खान लहरी आता ऑनलाइन आहेत.

पुरुषांच्या मासिकाला दिलेल्या मुलाखतीत, अभिनेत्याने किंग खानने त्याला त्याच्या स्वप्नांचा पाठपुरावा करण्यासाठी कशी प्रेरणा दिली हे सामायिक केले. “जर तो हे करू शकत होता, तर मी का नाही?” त्याने GQ ला सांगितले. उघडणार आहे शाहरुख खानत्याच्या जुन्या मुलाखतीपासून प्रेरित होऊन विजयने तो ‘सुपरस्टार्स’चा शेवटचा अभिनेता असल्याचे सांगून त्याची आठवणही केली. “… जेव्हा मी त्याची मुलाखत पाहिली तेव्हा मला आठवते की मला सांगायचे होते, ‘शाहरुख, तू चुकीचा आहेस. तू शेवटचा नाहीस. मी येत आहे.’

विजयच्या या विधानाने सोशल मीडियावर धुमाकूळ घातला असून नेटकऱ्यांनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. “विजय देवरकोंडा शाहरुख खान चुकीचा होता असे म्हणत नव्हता जेव्हा त्याने म्हटले की तो स्टार्सपैकी शेवटचा आहे!!! आणि त्याने नुकतेच त्याच्या कारकिर्दीला सुरुवात केली! मला माहित आहे की तो एक मोठा स्टार आहे पण चला! तो शाहरुख आहे! शाहरुख खान! तो आहे. STARS मधील शेवटचे,” ट्विटर वापरकर्त्याने सांगितले.

दुसरा म्हणाला, “‘Gen-Z’ मधील या खळबळजनक कलाकारांना पाहिल्यानंतर, मी एवढेच म्हणू शकतो की शाहरुख खानसारखा कोणीही येऊ शकत नाही. तो माणूस खरं तर तोच स्टार्समध्ये शेवटचा आहे हे दाखवून देत होता.” सर्वात महान तिथे होता, आहे आणि असेल.”

“म्हणून @TheDeverakonda स्वत:ची तुलना @iamsrk सोबत करत आहे? ती मूर्खाच्या नंदनवनात राहातेय असे दिसते. योग्य वेळी कोणीतरी तिला रिअॅलिटी चेक देते आणि तिची खरी लायकी दाखवते. Fuckin crossbreed. Lmfao,” आणखी एक म्हणाला.

रिलीजच्या दिवशी संमिश्र पुनरावलोकनांच्या पार्श्वभूमीवर, Liger च्या निर्मात्यांनी शुक्रवारी जाहीर केले की चित्रपटाने सर्व भाषांमध्ये पहिल्या दिवशी जगभरात 33.12 कोटी रुपयांची कमाई केली आहे. लिगर आपले बजेट वसूल करू शकत नसल्याच्या आशेवर दिसत आहे.

मात्र, दोन तेलुगू भाषिक राज्यांमध्ये मिळालेल्या रिसेप्शनमुळे चित्रपटाचे निर्माते आत्मविश्वासू आहेत. या वीकेंड आणि गणेश चतुर्थीच्या सुट्टीच्या (बुधवार) दरम्यान कोणतीही स्पर्धा नसल्यामुळे, ‘लायगर’ टीम पहिल्या दोन आठवड्यांत चित्रपटाचा खर्च वसूल करेल असा विश्वास आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1