6 C
pune
September 26, 2022

Amitabh Bachchan talks about recovering from Covid-19 in isolation; writes he is taking care of his medication without any help | Hindi Movie News


अमिताभ बच्चन आठवड्याच्या सुरुवातीला त्याची कोविड-19 साठी पॉझिटिव्ह चाचणी झाल्यामुळे सध्या तो आयसोलेशनमध्ये आहे. ‘ब्रह्मास्त्र’ अभिनेता त्याच्या ब्लॉगवर त्याचे आरोग्य अपडेट्स शेअर करत आहे आणि पोस्टमध्ये त्याने कोणत्याही मदतीशिवाय एकाकी राहण्याबद्दल आणि त्याच्या औषधांची आणि इतर कामांची काळजी घेण्याबद्दल लिहिले आहे. सध्या त्यांची प्रकृती स्थिर असल्याचेही त्यांनी नमूद केले.

“म्हणून संपूर्ण दिवस वेळ आणि भूतकाळाच्या आणि वर्तमानाच्या कालातीत आठवणींनी आणि भविष्यासाठी काही विचारांनी भरलेला असतो.. एक अशी प्रक्रिया ज्याकडे आपण आपल्या व्यस्त वेळापत्रकात कधीही लक्ष देत नाही.. बहुतेक वेळा अशा अनेक अडथळ्यांचा सामना करावा लागतो. सामना करणार्‍या व्यक्तींद्वारे संघाला वेगळे ठेवले जाते.. पण संघ निवडणे हे एक कलाकृती आहे – एक कलाकृती ज्यासाठी दुसर्‍या संघाची आवश्यकता आहे..!मुद्दे अंतहीन आहेत आणि ते लक्षात आले आहे, किमान तुमच्या ब्लॉगमास्टरच्या लक्षात आले आहे. सेल्फ हेल्प हे सर्व टीमवर्कच्या पलीकडे असते हे लक्षात आले आहे.. जोपर्यंत तुम्ही ब्रीफिंग तयार करण्यास किंवा टीमला शिक्षित करण्यास सुरुवात करता तेव्हा तुम्ही उठून ते स्वतः करू शकता.. हे सर्व कामांपैकी सर्वात समाधानकारक आणि सर्वात समाधानकारक आहे. कार्यक्षम कारागिरी आहे. . ज्यांनी तुमच्याबरोबर काम केले आहे ते जास्त लक्ष देतात आणि तुमच्या क्रियाकलापांच्या सवयी आणि नापसंती जाणून घेतात.. पण इतरांपेक्षा स्वतःला चांगले ओळखतात.. त्यामुळे.. यू.एस.मध्ये नवीन प्रवेश करणाऱ्याला शिस्त लावण्यात वेळ आणि शक्ती वाया घालवण्याऐवजी, तुमचे प्रशिक्षण. स्वतःला शिक्षित करणे शहाणपणाचे असू शकते. साठी ..,” h e लिहिले आहे.

मोठा ब पुढे सांगितले की एकांतात राहणे आणि सर्वकाही स्वतःहून करणे काय आहे. “आणि व्हीआयडी 19 च्या भीतीने ‘आयसोलेशन’ च्या वेळेपेक्षा, किंवा अधिक अचूकपणे सांगायचे तर, त्याची प्रचलित आवृत्ती यापेक्षा जास्त ठळक आणि अंमलबजावणीमध्ये कुठेही नाही.. अचानक तुमचा बिछाना बनवणे, तुमची आंघोळ आणि शौचालय साफ करणे, धुणे मजला, आवश्यक प्लग आणि स्विचेस चालू करणे, स्वतःचे स्नॅक्स आणि पेये (चहा आणि कॉफी) बनवणे, कपाटे फोल्ड करणे आणि आपल्या कपड्यांसह सेट करणे, वैयक्तिकरित्या कॉल्स आणि मोबाइल प्रतिसादांना उत्तर देणे, स्वतःची पत्रे तयार करणे..आणि स्वतःला औषधांच्या प्रिस्क्रिप्शनसाठी सबमिट करणे नर्सिंग कर्मचार्‍यांच्या मदतीशिवाय डॉक्टरांनी..सगळे..क्षणाचे आयुष्य आहे..आणि हा त्या सर्वांचा सर्वात आनंददायक आणि समाधान देणारा अनुभव आहे..तुमच्या कर्मचाऱ्यांवरील अवलंबित्व कमी करणे..आणि महत्त्वाचे म्हणजे माझ्या प्रमाणे याआधी अनेक वेळा सादर केले, तुमचे कर्मचारी दिवसभरात काय करतात.. त्यामुळे त्यांना योग्य तो सन्मान मिळतो.., असे त्यांनी लिहिले.

अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या आजाराबाबत अपडेट शेअर करताना सांगितले की, त्यांची प्रकृती स्थिर आहे. “म्हणून.. पुन्हा आजारात पडणे.. ‘भावना’ त्याच्या स्थिर अवस्थेत.. सध्याच्या परिस्थितीत कोणाला करता येईल किंवा करायला हवे ते सर्वोत्तम आहे.. कोणी म्हणेल, आणि अनेकदा मोह होतो. तसेच, अधिक चांगले किंवा त्याहूनही अधिक घोषित करण्यासाठी, आणि दुसर्‍याच दिवशी तुमचे विधान अगदी विरुद्धतेने मागे पडल्याचे आढळले.. राखीव राहणे चांगले.. संयतपणे.. शुभेच्छा शांतपणे कौतुकाने, त्यांना कृतज्ञता द्या पात्र.. आणि श्वास घ्या!” काल रात्री त्यांनी आपल्या ब्लॉगचा समारोप केला.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1