7.2 C
pune
September 27, 2022

Namesake! Actress Ananya Chatterjee blasts national media for fake death news | Bengali Movie News


अनन्या चॅटर्जीला धक्का बसला आणि राग आला. शुक्रवारी एका राष्ट्रीय वृत्तवाहिनीने फुफ्फुसाच्या संसर्गामुळे निधन झालेल्या ज्येष्ठ अभिनेत्री अनन्या चॅटर्जीबद्दलच्या एका बातमीच्या लेखात त्यांचे चित्र वापरले. या नावाने सोशल मीडियावर प्रचंड गोंधळ निर्माण केला होता, तर अनन्याच्या जवळचे लोक इतके चिंतेत होते की शुक्रवारी सकाळपासून त्यांचा फोन वाजत नव्हता.

नंतर राष्ट्रीय पुरस्कार विजेत्या अभिनेत्रीने तिच्या सोशल मीडिया हँडलवर सर्वांना खात्री दिली की ती सुरक्षित आहे आणि ज्येष्ठ अनन्या चॅटर्जी यांचे निधन झाले आहे. ‘अबोहोमन’ अभिनेत्रीने चुकीचे चित्र वापरणाऱ्या आणि हेडलाईनमध्येही चूक करणाऱ्या वृत्तवाहिनीचा खरपूस समाचार घेतला. तथापि, प्रतिसादानंतर, लेख वेबसाइटवरून काढून टाकण्यात आला.

अनन्या चॅटर्जीची पोस्ट येथे पहा:

अण्णा

दरम्यान, शुक्रवारी सकाळी अखेरचा श्वास घेणारी ज्येष्ठ अभिनेत्री अनन्या चॅटर्जी काही बंगाली चित्रपटांमध्ये तसेच अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये तिच्या नैसर्गिक अभिनयासाठी ओळखली जात होती. रिपोर्ट्सनुसार, तिला फुफ्फुसाच्या संसर्गामुळे रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते आणि तिच्यावर उपचार सुरू होते. ही बातमी कळताच त्याच्या चाहत्यांनी आणि इंडस्ट्रीतील मित्रांनी त्यांना भावपूर्ण श्रद्धांजली वाहिली.

त्याच वेळी, ‘अबोहोमन’ अभिनेत्री अनन्या तिच्या विरूद्ध लीड लीडची भूमिका साकारत आहे.
अबीर चॅटर्जी सुमन मुखर्जी यांच्या ‘पुतुल नाचेर इतिकोथा’ या चित्रपटात. सहा वर्षांनी ती चित्रपटात पुनरागमन करत आहे. अनन्याने बुद्धदेव दासगुप्ता यांच्या टोपे या चित्रपटासाठी शेवटचे शूट केले होते.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1