6.1 C
pune
September 25, 2022

Salman Khan’s next film ‘Kisi Ka Bhai Kisi Ki Jaan’ to have cameo appearances of Just Sul and Abdu Rozik | Hindi Movie News


सलमान खान अलीकडेच त्याच्या आगामी ‘किसी का भाई किसी की जान’ या चित्रपटाची घोषणा केली. फरहान सामजी दिग्दर्शित, निर्मात्यांनी चित्रपटातील सलमानचा लूक देखील अनावरण केला. तिच्या लूकने चित्रपटाच्या अनेक अपेक्षा वाढवल्या असताना, सोशल मीडिया प्रभावक जस्ट सुल आणि ताजिक गायक अब्दू रोझिक यात कॅमिओ करणार असल्याची चर्चा आहे.

पिंकविलाच्या म्हणण्यानुसार, जस्ट सुल आणि अब्दू रोजिक सलमान खानसोबत एका खास ट्रॅकमध्ये दिसणार आहेत आणि उद्या त्याचे शूटिंग करणार आहे. या बातमीची पुष्टी करताना, अब्दूने शेअर केले की तो त्याच्या मामाबद्दल खूप चिंताग्रस्त आणि उत्साहित आहे. बॉलीवूड जोखीम घेणे. आता लोक त्याला प्रेमाने छोटा भाईजान म्हणतात याबद्दल तो उत्साहित आहे. एका अवॉर्ड फंक्शनमध्ये अब्दू सलमानला भेटला आणि आता दोघेही खूप जवळ आले आहेत. वृत्तानुसार, सलमानने तिला या भूमिकेची ऑफर दिली होती.

“मी अधिक कृतज्ञ होऊ शकत नाही. मला आशा आहे की मी त्याला एक दिवस या संधीची परतफेड करू शकेन. तो इतका सुंदर माणूस आहे,” 18 वर्षीय गायक म्हणाला.

सलमानने नुकतीच इंडस्ट्रीत ३४ वर्षे पूर्ण केली आहेत. किसी का भाई किसी की जान मधील आपला लूक शेअर करताना त्याने एक भावनिक व्हिडिओ देखील शेअर केला आहे, ज्यामध्ये लिहिले आहे की, ’34 वर्षांपूर्वी होता आणि 34 वर्षांनंतरही आहे. इथून आणि आतापासून फक्त 2 शब्दांनी माझ्या आयुष्याचा प्रवास सुरू झाला. आता जे होते ते माझ्यासोबत असल्याबद्दल धन्यवाद आणि आता माझ्यासोबत असल्याबद्दल धन्यवाद. खरंच कौतुक आहे, सलमान खान.”

किसी का भाई किसी की जानमध्ये पूजा हेगडे, शहनाज गिल, पलक तिवारी, व्यंकटेश, जस्सी गिल, राघव जुयाल आणि सिद्धार्थ निगम यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1