4.1 C
pune
September 28, 2022

Abhishek Bachchan, Arjun Rampal, Kartik Aaryan celebrate India’s big win against Pakistan in T20 Asia World Cup | Hindi Movie News


भारतीय क्रिकेट संघाच्या या मोठ्या विजयाबद्दल त्यांचे अभिनंदन पाकिस्तान आशिया विश्वचषक टी-20 सामन्यात बॉलिवूड सेलिब्रिटींनी सोशल मीडियावर आपला आनंद व्यक्त केला. भारताने कट्टर प्रतिस्पर्धी पाकिस्तानवर पाच गडी राखून रोमांचक विजय नोंदवला आशिया कप सलामीवीर. आमच्या बीटाउन स्टार्सनी दिलेल्या शुभेच्छा पहा.

हार्दिक पंड्याचे कौतुक आणि रवींद्र जडेजा त्याच्या अद्भुत कार्यासाठी, अर्जुन रामपाली लिखा, “Yesssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss””)””Yessssssssssssssssssss India..What is game. @hardikpandya7 @imjadeja धन्यवाद. भारत हादरला #INDvsPAK”.

एक उत्साही अभिषेक बच्चन ट्विट केले, “YESSSSSSS!!!!! C’MONNNNN #AsiaCup2022 #INDvsPAK.”

एक व्हिडिओ शेअर करत कार्तिक आर्यनने लिहिले की, “दिवसभर आणि रात्रभर भारत #HardikRoohBaba जिंकेल, अशी मी प्रार्थना करत आहे.”

या दरम्यान, आफताब शिवदासानी लिहिले, “जॉश इंडिया कसा आहे? महाकाव्य स्पर्धा – सर्वोत्तम #INDvsPAK वेलकम बॅक किंग @imVkohli, @hardikpandya7, @imjadeja & @BhuviOfficial पाकिस्तान #AsiaCup2022pulls ची चमकदार कामगिरी”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1