6 C
pune
September 26, 2022

#BoycottBrahmastra trends on Twitter after netizens dig out a decade old interview of Ranbir Kapoor saying he loves beef | Hindi Movie News


‘ब्रह्मास्त्र’ची रिलीज डेट जसजशी जवळ येत आहे. रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट बाहेर जाऊन त्याच्या चित्रपटाचे प्रमोशन करतो. काल्पनिक साहसी चित्रपटाविषयीची अपेक्षा वाढत असताना, नेटिझन्सने विविध कारणांमुळे चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्याचे आवाहन केले आहे. ते समर्थित आहे की नाही करण जोहर किंवा आलिया भट्टने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीतील विधान, चित्रपट सर्व चुकीच्या कारणांमुळे चर्चेत आला आहे. यावेळी, नेटिझन्सनी ‘रॉकस्टार’च्या प्रमोशनमधून रणबीर कपूरची एक दशक जुनी मुलाखत काढली, ज्यामध्ये तो त्याच्या खाण्याबद्दलच्या प्रेमाबद्दल बोलतो आणि म्हणतो की त्याला गोमांस खायला आवडते.

नेटिझन्सच्या एका भागाला #BoycottBrahmastra ट्रेंडिंगमध्ये पुन्हा एकदा पुरेसे कारण सापडले. एका ट्विटर यूजरने लिहिले, “रणवीर कपूर बीफ खातो. हा ब्रह्मास्त्रचा हिरो आहे. #BoycottBrahmastra.” “या गोमांस माणसावर बहिष्कार टाकला पाहिजे,” दुसर्याने लिहिले. इतर काहींनी चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्याचे कारण नसल्याचे मत मांडले आणि समर्थनार्थ ट्विट केले. एका युजरने ट्विट केले की, “त्याला काय खायचे आहे की नाही हा त्याचा निर्णय आहे.” दुसर्‍याने रणबीरच्या समर्थनार्थ लिहिले, “किमान तो आमच्या इतिहासावर चित्रपट बनवण्यासाठी काहीतरी करत आहे.”

काही नेटिझन्सनी आलियाच्या मुलाखतीची एक क्लिप देखील काढली, ज्यामध्ये तिने म्हटले की जर तिला कोणी आवडत नसेल तर ते तिचे चित्रपट न पाहणे निवडू शकतात.

काल रणबीर आणि आलिया टीम ब्रह्मास्त्रसोबत त्यांच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी आयआयटी बॉम्बेमध्ये गेले होते. आलियाने ‘केसरिया’ हे रोमँटिक गाणेही गायले आणि तो व्हिडिओ व्हायरल झाला. ‘ब्रह्मास्त्र’ हा अयान मुखर्जी दिग्दर्शित आधुनिक पौराणिक चित्रपट आहे. हिंदी, मल्याळम, तमिळ, तेलुगु, कन्नड या पाच भाषांमध्ये ९ सप्टेंबर रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1