6.1 C
pune
September 25, 2022

Guess how much Vijay Sethupathi charged for Shah Rukh Khan’s ‘Jawan’ | Hindi Movie News


शाहरुख खानचा आगामी चित्रपट ‘जवान’ हा अलीकडच्या काळातील बहुप्रतिक्षित चित्रपटांपैकी एक आहे. आम्हाला आधीच माहित आहे की शाहरुख सोबत, अॅक्शन एंटरटेनरमध्ये दक्षिण अभिनेता विजय सेतुपती नकारात्मक भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट अॅटली दिग्दर्शित करत आहे आणि त्यात नयनतारा देखील प्रमुख भूमिकेत आहे.

आता, रिपोर्ट्सनुसार, विजयने अखिल भारतीय चित्रपटासाठी मोठी रक्कम घेतली आहे आणि ती रक्कम 21 कोटी आहे. एखाद्या चित्रपटासाठी सेतुपतीकडून आकारण्यात आलेली ही कदाचित सर्वाधिक रक्कम आहे. असे अहवाल आहेत की त्याचे पूर्वीचे मानधन 15 कोटी होते, परंतु त्याच्या अलीकडेच रिलीज झालेल्या ‘विक्रम’ च्या जबरदस्त यशानंतर आणि सर्व स्तरातून त्याला मिळालेल्या कौतुकानंतर या ज्येष्ठ अभिनेत्याला त्याची फी वाढवण्यास प्रोत्साहित केले. या अॅक्शन-पॅक एंटरटेनरचा भाग होण्यासाठी त्याने दोन चित्रपट नाकारले आहेत. ‘जवान’ मधील त्याची व्यक्तिरेखा इतकी प्रभावी आहे की विजयने इतर प्रोजेक्ट सोडायला हरकत नाही. लोकप्रिय अभिनेता या चित्रपटात शाहरुखच्या प्राथमिक खलनायकाच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

याआधी अनेक मीडिया रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला होता की, प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे तारखेच्या समस्येमुळे राणा दग्गुबती चित्रपटातून बाहेर पडल्यानंतर शाहरुख आणि ऍटली विजय सेतुपतीला कास्ट करण्यास उत्सुक होते. शाहरुख आणि सेतुपती हे गेल्या अनेक वर्षांपासून एकमेकांचे खूप मोठे चाहते आहेत आणि म्हणूनच शाहरुखने स्वत: सेतुपतीला जवान मधील भूमिकेची ऑफर दिली तेव्हा तो नाकारू शकला नाही.

सुमारे 200 कोटींच्या प्रचंड बजेटसह ‘जवान’ ज्याला अखिल भारतीय अतिरेकी म्हणून बिल देण्यात आले आहे, दीपिका पदुकोणसान्या मल्होत्रा ​​आणि सुनील ग्रोव्हर मुख्य भूमिकेत आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1