6 C
pune
September 26, 2022

Hrithik Roshan along with ex-wife Sussanne Khan and their friends Sonali Bendre, Goldie Behl and others step out for lunch | Hindi Movie News


बॉलीवूड कलाकार हृतिक रोशन पूर्वी लंचसाठी शहरात दिसले होते. त्याच्यासोबत त्याची माजी पत्नी सुझैन आणि तिची मैत्रिण सोनाली बेंद्रे आणि पती गोल्डी बहल होते. पापाराझींनी त्याला रेस्टॉरंटच्या बाहेर कैद केले. हे बघा:

त्यांचा घटस्फोट झाल्यापासून, हृतिक आणि सुझानची खूप घट्ट मैत्री आहे आणि ती त्यांच्या मुलांसाठी उत्तम सह-पालक आहेत. कौटुंबिक कार्यक्रम आणि आऊटिंगमध्ये ते अनेकदा एकत्र दिसतात. फोटोंमध्ये, हृतिक काळ्या रंगाच्या पोशाखात मस्त दिसत होता. दुसरीकडे सुझैन काळ्या क्रॉप टॉपमध्ये हृतिकसोबत क्यूट दिसत होती. सोनालीने पांढऱ्या आणि हिरव्या रंगाच्या शेड्समध्ये ते छान आणि कॅज्युअल ठेवले होते, तर तिचा पती गोल्डी बहल याने निळ्या शर्टमध्ये कॅज्युअल ठेवले होते.

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, हृतिक त्याच्या पुढील ‘विक्रम वेध’ची वाट पाहत आहे. सैफ अली खान, पुष्कर-गायत्री अभिनीत हा चित्रपट त्याच नावाच्या हिट तमिळ चित्रपटाचा रिमेक आहे. सैफने विक्रम या कठोर पोलिसाची भूमिका केली आहे, तर हृतिकने भयानक गुंड वेधाची भूमिका केली आहे.

आर माधवन आणि विजय सेतुपती अभिनीत मूळ चित्रपट खूप गाजला होता. चित्रपट निर्माते जोडी पुष्कर आणि गायत्री, ज्यांनी मूळ चित्रपट दिग्दर्शित केला आहे, म्हणतात की त्यांना चित्रपट विशिष्ट मार्गाने बनवण्याचा दबाव वाटत नाही.

अहवालानुसार, हृतिक आणि सैफने हा प्रकल्प मूळपेक्षा खूप मोठ्या प्रमाणावर दिला आहे. क्लोजिंग नोटवर, निर्मात्यांनी सांगितले की स्केल प्रचंड असूनही, कोणतेही दबाव नाही आणि खरं तर यामुळे त्यांना गोष्टी करण्यासाठी भरपूर वाव मिळाला आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1