4.1 C
pune
September 28, 2022

Numerologist Sanjay Jumaani predicts Kisi Ka Bhai Kisi Ki Jaan title will be fortunate for Salman Khan – Exclusive | Hindi Movie News


व्यंकटेश दग्गुबती आणि पूजा हेगडे यांच्यासोबत सलमान खानच्या नवीन चित्रपटाने आधीच रोलर कोस्टर राईड घेतली आहे. साजिद नाडियादवालापासून निर्मिती सुरू होऊन सलमाननेच समाप्त करून चित्रपटाच्या शीर्षकात अनेक बदल केले आहेत. गेल्या काही महिन्यांपासून कास्टिंगमध्येही अनेक बदल झाले आहेत. पण सर्व चढ-उतारांदरम्यान, कभी ईद कभी दिवाळी (KEKD) मधून भाईजान बनलेल्या चित्रपटाचे शीर्षक पुन्हा केकेडीकडे गेले आहे, अब किसी का भाई किसी की जान पर सेटल है.

ETimes ने लोकप्रिय अंकशास्त्रज्ञ संजय जुमानी यांच्याशी संवाद साधला, ज्यांनी असे भाकीत केले की चित्रपटाची पूर्वीची शीर्षके प्रकल्पाच्या विकासासाठी किंवा त्याच्या संभाव्यतेला अनुरूप नाहीत, परंतु नवीन शीर्षक किसी का भाई किसी की जान, खूप आश्वासने धारण करते. त्याने खालील माहिती उघड केली.

कभी ईद कभी दिवाळीला विसंगत शक्यता होती

“कभी ईद कभी दिवाळी ही पेंडुलम सारखी वागण्यासाठी जोडली गेली; ती विसंगत असेल. ती 48 ला जोडली गेली. 48 हा नंबर विचारपूर्वक काढलेला, पूर्वलक्ष्यी आणि एखाद्याच्या समवयस्कांपेक्षा मानसिक श्रेष्ठता आहे, परंतु; असे दिसते की ते आहे. पूर्णपणे मानसिक स्तराशी संबंधित, ज्या व्यक्तींचे ते प्रतिनिधित्व करते ते सर्व भौतिक गोष्टी बाजूला ठेवू शकतात-त्यांना करावे लागते म्हणून नाही, परंतु त्यांना तसे करायचे आहे म्हणून. या कारणास्तव ते भाग्यवान किंवा दुर्दैवी नाही, दोन्हीसाठी ते मानसिक वृत्तीवर अवलंबून असते. ते ज्या व्यक्तीचे प्रतिनिधित्व करते त्या व्यक्तीचे. हे सर्व शक्तिशाली असू शकते, परंतु ते व्यक्तीच्या इच्छेनुसार किंवा इच्छेनुसार असते. अनेकदा उदासीन असते. पेंडुलम प्रमाणे, ते दोन्ही बाजूंनी वळते, म्हणून ते विसंगत आहे.”

भाईजानचे नशीब होते, पण त्यावर मात करणे कठीण होते

“भाईजान, राधेप्रमाणे, 17 नंबरमध्ये जोडतो, जो 13 मे 2021 च्या अशुभ तारखेला रिलीज झाला होता. क्रमांक 17 हा एक अत्यंत आध्यात्मिक क्रमांक आहे आणि शुक्राचा 8, टोकदार तारा; शांती आणि प्रेमाचे प्रतीक आहे. याला ‘द स्टार ऑफ द मॅगी’ असेही म्हटले जाते आणि ते व्यक्त करते की ती व्यक्ती ज्याचे प्रतिनिधित्व करते ती या जीवनातील मार्ग आणि अडचणी किंवा त्याच्या आत्म्याच्या कारकिर्दीतून वर आली आहे. ती ‘अमरत्वाची संख्या’ मानली जाते. आणि त्या व्यक्तीचे नाव ‘जीवन’ आहे. ‘नंतर’. जर ती भविष्यातील घडामोडींच्या संदर्भात काम करत असेल तर ती भाग्यवान संख्या आहे, जर ती चार आणि आठ या एकेरी संख्यांशी संबंधित नसेल.’ परंतु असे बरेच लोक असू शकतात ज्यांच्याशी तुम्हाला सामोरे जावे लागेल ज्यात 4 किंवा 8 क्रमांक असू शकतात; इतक्या तारखा 4 किंवा 8 (कोणत्याही महिन्यात 4, 13, 22, 31, 8, 17 किंवा 26 तारीख) आणि अनेक 2011(4), 2015(8), 2020(4) किंवा 2024(8) सारखी वर्षे 4 किंवा 8 पर्यंत जोडली जातील! तुम्हाला अशा लोकांसोबत अडचणी येऊ शकतात किंवा अशा तारखा आणि वर्षे समस्या निर्माण करू शकतात.”

एखाद्याचा भाऊ भाग्यवान असतो की त्याचे आयुष्य, आरोग्य, संपत्ती आणि आनंद असतो

“मला (आशा) शेवटचे शीर्षक एखाद्याचा भाऊ कोणाच्या तरी जीवनावर सर्वात जास्त विश्वास आहे कारण तो 37 शुभ अंक जोडतो. या संख्येची स्वतःची एक वेगळी शक्ती आहे. हा प्रेम आणि विरुद्धच्या संयोगातील चांगल्या आणि भाग्यवान मैत्रीचा क्रमांक आहे. लिंग. हे सर्व प्रकारच्या मालकीसाठी देखील चांगले आहे. आरोग्य, संपत्ती आणि आनंदाच्या संबंधात भविष्यातील घटनांच्या संबंधात दिसल्यास ते एक भाग्यवान चिन्ह आहे. हे सूर्याशी संबंधित आहे, जो मान्यता आणि नेतृत्वासाठी उभा आहे. लाखो लोक सूर्याची उपासना करतात, या संख्येने ओळख मिळण्याची अपेक्षा केली जाऊ शकते.”सलमान खानव्यंकटेश दग्गुबती आणि पूजा हेगडे यांच्यासोबतच्या नवीन चित्रपटाने आधीच रोलर कोस्टर राईड घेतली आहे. साजिद नाडियादवालापासून निर्मिती सुरू होऊन सलमाननेच समाप्त करून चित्रपटाच्या शीर्षकात अनेक बदल केले आहेत. गेल्या काही महिन्यांपासून कास्टिंगमध्येही अनेक बदल झाले आहेत. पण सर्व चढ-उतारांदरम्यान, कभी ईद कभी दिवाळी (KEKD) मधून भाईजान बनलेल्या चित्रपटाचे शीर्षक पुन्हा केकेडीकडे गेले आहे, अब किसी का भाई किसी की जान पर सेटल है.

ETimes ने लोकप्रिय अंकशास्त्रज्ञ संजय जुमानी यांच्याशी संवाद साधला, ज्यांनी असे भाकीत केले की चित्रपटाची पूर्वीची शीर्षके प्रकल्पाच्या विकासासाठी किंवा त्याच्या संभाव्यतेला अनुरूप नाहीत, परंतु नवीन शीर्षक किसी का भाई किसी की जान, खूप आश्वासने धारण करते. त्याने खालील माहिती उघड केली.

कभी ईद कभी दिवाळीला विसंगत शक्यता होती

“कभी ईद कभी दिवाळी ही पेंडुलम सारखी वागण्यासाठी जोडली गेली; ती विसंगत असेल. ती 48 ला जोडली गेली. 48 हा नंबर विचारपूर्वक काढलेला, पूर्वलक्ष्यी आणि एखाद्याच्या समवयस्कांपेक्षा मानसिक श्रेष्ठता आहे, परंतु; असे दिसते की ते आहे. पूर्णपणे मानसिक स्तराशी संबंधित, ज्या व्यक्तींचे ते प्रतिनिधित्व करते ते सर्व भौतिक गोष्टी बाजूला ठेवू शकतात-त्यांना करावे लागते म्हणून नाही, परंतु त्यांना तसे करायचे आहे म्हणून. या कारणास्तव ते भाग्यवान किंवा दुर्दैवी नाही, दोन्हीसाठी ते मानसिक वृत्तीवर अवलंबून असते. ते ज्या व्यक्तीचे प्रतिनिधित्व करते त्या व्यक्तीचे. हे सर्व शक्तिशाली असू शकते, परंतु ते व्यक्तीच्या इच्छेनुसार किंवा इच्छेनुसार असते. अनेकदा उदासीन असते. पेंडुलम प्रमाणे, ते दोन्ही बाजूंनी वळते, म्हणून ते विसंगत आहे.”

भाईजानचे नशीब होते, पण त्यावर मात करणे कठीण होते

“भाईजान, राधेप्रमाणे, 17 नंबरमध्ये जोडतो, जो 13 मे 2021 च्या अशुभ तारखेला रिलीज झाला होता. क्रमांक 17 हा एक अत्यंत आध्यात्मिक क्रमांक आहे आणि शुक्राचा 8, टोकदार तारा; शांती आणि प्रेमाचे प्रतीक आहे. याला ‘द स्टार ऑफ द मॅगी’ असेही म्हटले जाते आणि ते व्यक्त करते की ती व्यक्ती ज्याचे प्रतिनिधित्व करते ती या जीवनातील मार्ग आणि अडचणी किंवा त्याच्या आत्म्याच्या कारकिर्दीतून वर आली आहे. ती ‘अमरत्वाची संख्या’ मानली जाते. आणि त्या व्यक्तीचे नाव ‘जीवन’ आहे. ‘नंतर’. जर ती भविष्यातील घडामोडींच्या संदर्भात काम करत असेल तर ती भाग्यवान संख्या आहे, जर ती चार आणि आठ या एकेरी संख्यांशी संबंधित नसेल.’ परंतु असे बरेच लोक असू शकतात ज्यांच्याशी तुम्हाला सामोरे जावे लागेल ज्यात 4 किंवा 8 क्रमांक असू शकतात; इतक्या तारखा 4 किंवा 8 (कोणत्याही महिन्यात 4, 13, 22, 31, 8, 17 किंवा 26 तारीख) आणि अनेक 2011(4), 2015(8), 2020(4) किंवा 2024(8) सारखी वर्षे 4 किंवा 8 पर्यंत जोडली जातील! तुम्हाला अशा लोकांसोबत अडचणी येऊ शकतात किंवा अशा तारखा आणि वर्षे समस्या निर्माण करू शकतात.”

एखाद्याचा भाऊ भाग्यवान असतो की त्याचे आयुष्य, आरोग्य, संपत्ती आणि आनंद असतो

“मला (आशा) शेवटचे शीर्षक एखाद्याचा भाऊ कोणाच्या तरी जीवनावर सर्वात जास्त विश्वास आहे कारण तो 37 शुभ अंक जोडतो. या संख्येची स्वतःची एक वेगळी शक्ती आहे. हा प्रेम आणि विरुद्धच्या संयोगातील चांगल्या आणि भाग्यवान मैत्रीचा क्रमांक आहे. लिंग. हे सर्व प्रकारच्या मालकीसाठी देखील चांगले आहे. आरोग्य, संपत्ती आणि आनंदाच्या संबंधात भविष्यातील घटनांच्या संबंधात दिसल्यास ते एक भाग्यवान चिन्ह आहे. हे सूर्याशी संबंधित आहे, जो मान्यता आणि नेतृत्वासाठी उभा आहे. लाखो लोक सूर्याची उपासना करतात, या संख्येने ओळख मिळण्याची अपेक्षा केली जाऊ शकते.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1