8 C
pune
September 25, 2022

Seema Sajdeh on her divorce from Sohail Khan: Have reached a point where I don’t care anymore | Hindi Movie News


या वर्षाच्या सुरुवातीला सीमा सजदेह आणि सोहेल खान जवळजवळ 24 वर्षांच्या लग्नानंतर ते अधिकृतपणे वेगळे झाले. या जोडप्याला निर्वाण आणि योहान ही दोन मुले आहेत. घटस्फोटापूर्वी सीमा आणि सोहेल स्वतंत्र अपार्टमेंटमध्ये राहत होते. याबद्दल बोलताना, फॅशन डिझायनरने अलीकडेच तिच्या घटस्फोटाच्या निर्णयावर कसे प्रतिबिंबित केले ते सामायिक केले.

बॉलीवूड बबलला दिलेल्या मुलाखतीत, जर तिला भिंत बांधायची असेल तर ती एक ‘डीप डार्क होल’ आहे ज्यामध्ये ती वेगाने फिरू शकते, म्हणून तिने ते टाळले. त्याने दुसऱ्या बाजूला राहणे पसंत केले. अभिनेत्रीने ती काय अनुभवत आहे ते शेअर केले. विशेषत: तिच्या मुलांसाठी आणि कुटुंबासाठी, तिच्या या निर्णयावर तिचे रडणे आणि त्या व्यक्तीबद्दल सतत तणाव पाहणे तिच्यासाठी चांगले नाही.

सीमा पुढे म्हणाली की तिने तिच्या आयुष्याकडे पूर्णपणे सकारात्मक दृष्टिकोनातून पाहण्याचा निर्णय घेतला. तिने कोणतीही नकारात्मकता सोडली आणि अशा टप्प्यावर पोहोचली जिथे तिला आता पर्वा नव्हती. “जोपर्यंत या लोकांना मी कोण आहे हे माहित आहे तोपर्यंत हे माझे कुटुंब, माझे आई-वडील आणि माझी मुले आणि माझी भावंडे आहे,” तो म्हणाला.

याआधी, तिच्या ‘द फॅब्युलस लाइव्हज ऑफ बॉलिवूड वाइव्हज’ या शोच्या पहिल्या सीझनमध्ये सीमाने माजी पती सोहेलसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल खुलासा केला होता. तिने शेअर केले, “माझं त्याच्यावर प्रेम आहे, मी नेहमीच करीन. आमचं खूप छान नातं आहे. कधी कधी तुम्ही मोठे झाल्यावर तुमची नाती तुटतात आणि वेगवेगळ्या दिशेने जातात मी त्याबद्दल दिलगिरी व्यक्त करत नाही कारण आम्ही आनंदी आहोत आणि माझी मुलं आनंदी आहेत,” सीमा म्हणाली.

शेवटच्या नोटवर तिने सांगितले की ती आणि सोहेल पारंपारिक विवाहात नाहीत, परंतु ते एक कुटुंब आहे.

सीमा लवकरच महीप कपूर, भावना पांडे आणि नीलम कोठारी यांच्यासोबत ‘द फॅब्युलस लाइव्ह ऑफ बॉलीवूड वाइव्हज’च्या दुसऱ्या सीझनमध्ये दिसणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1