8 C
pune
September 25, 2022

Vijay Deverakonda meets veteran theatre owner Manoj Desai over misunderstood statement; The latter apologises for the extreme reaction | Hindi Movie News


अभिनेता विजय देवरकोंडा नुकताच हैद्राबादहून मुंबईला मराठा मंदिर आणि गेटी गॅलेक्सी थिएटरच्या मालकासह हवा साफ करण्यासाठी उड्डाण केले, ज्याने त्याच्या एका विधानामुळे त्याला ‘अभिमानी’ म्हटले, जिथे अभिनेता म्हणाला, ‘कोण थांबेल? देख लेंगे ( जो रुक जायेगा, हम देखेंगे)’ त्याच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या चित्रपटाच्या मध्यभागी.लिगर‘ बहिष्काराचा सध्या सुरू असलेला ट्रेंड.

अलीकडेच, प्रेक्षक चित्रपटांवर बहिष्कार घालत असल्याच्या विषयावरील लीगर स्टारचा व्हिडिओ इंटरनेटवर व्हायरल झाला आणि अनेकांना तो चांगला पडला नाही. तथापि, संभाषणाचा नेमका संदर्भ आणि मुलाखतीचा संपूर्ण मजकूर स्पष्ट करताना, विजय देवरकोंडा यांनी खात्री केली की श्री देसाई आणि विधानामुळे दुखावले जाणारे इतर कोणीही अफवांना पूर्णविराम दिला जाईल.

तरुण स्टारच्या हावभावाने प्रभावित होऊन मनोज देसाई यांनी अगदी नाराज असल्याचे सांगितले आणि अत्यंत प्रतिक्रियेबद्दल माफी मागितली. तो म्हणाला, “तो खरोखर छान माणूस आहे, मी त्याच्यावर कायम प्रेम करीन. त्याचे भविष्य उज्ज्वल आहे आणि मी वचन देतो की, मी त्याचे सर्व फोटो काढेन. माझ्या शुभेच्छा त्याच्यासोबत आहेत.”

संवादादरम्यान, विजयने हे देखील स्पष्ट केले की तो केवळ आपल्या प्रेक्षकांचा आदर करत नाही तर त्याच्यावर प्रेम देखील करतो आणि मोठ्या प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचण्यासाठी 30 दिवस सतत मोहीम राबवत आहे. तो असेही म्हणाला की तो प्रेक्षकांसाठी चित्रपट बनवतो आणि त्यातूनच तो वाढला आहे.

पुढे त्यांनी नमूद केले की, चित्रपटावर बहिष्कार घालण्यासाठी नेहमीच आवाज उठवणाऱ्या लोकांचा एक गट आहे, पण ते कोणत्याही नायक-नायिकेवर बहिष्कार घालत आहेत असे नाही, तर संपूर्ण टीम यात गुंतलेली आहे. त्यांच्यावर आणि त्यांच्या कुटुंबियांवर.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1