3.5 C
pune
September 21, 2022

शरीरातील खराब कोलेस्ट्रॉल कमी करायचंय? मग ‘या’ गोष्टी जाणून घ्या


मुंबई : कॅटियल टायटीलचन एक उपाय म्हंजे लेमनग्रास. लेमनग्रास ही एक औषधी वनस्पती असून तिचे औषधी गुणधर्म भरपूर आहेत. त्‍याशु सुग्रीव लिंबासारखा अस, त्‍यामुये त्‍यालमनाग्रस महन्‍ता.लेमोंग्रास्‍चें केल्‍स बॉडीराटील असिस्टंट हितु शक्‍ते कसते घेयुयात.

लेमन ग्रास मध्यम एटी, मिंट ए, बीटामेट, फ्लेट, सिक इंट, मॅग्नेशियम मिथ, झिंक, लोह, पोटॅश, पोटॅश आणि कॅशमीट, मोनास्टिक आणि कॅल्शियम मिंट. किंवा एक स्पर्श अनेक आरोग्य मजबूत दुखापत kels. लेमन ग्रास मिडियम अँटी-इंटिमेट, अँटी-इनसाइट आणि अँटीक क्वालिफायिंग डिसीज एएसटी. अहो कोलेस्ट्रोलचि पति रेण्यत् व्याध क्रियावते । असं नाही पण लेमन ग्रास तणावात मदत करतो, कमी काम झालं तर काळजी.

लेमनग्रास चाखला
लेमनग्रास सारखे अनेक आरोग्यप्रेमी. Lemongrass Chaha Free Radixie Ladhanyas Madatto, Geamule Karat प्रकाशित झाले आहे. Lemongrass मध्यमवयीन आयसर दृश्यमान Aisor Kyaati Jji Ladnare Sanyuj Asat.Rojiya or Cheche Kelya Airatiel Chi Patti Airtyl. वमन, पोटदुखी, वजन नियंत्रण वगैरे फक्त झाडांनाच फायदेशीर आहे.

राख भवन चहा
लेमनग्रासचा उपयोग पूर्वेकडील लेमनग्रास कपून बदलण्यासाठी केला जातो. एके रात्री पाणी शिजले. उकी आळीचा खून चिराळा लेमनग्रास खाऊन झाला होता. 5 ते 7 आलटोंगले उके यनंतर ते एक्का कापडे गाळ घ्य. उजव्या लिंबाचा रस, रॉक गोड आणि मध जेल. सामान्य प्रमाणन म्हणजे काय?

लेमनग्रास तेल
Lemongrass tela mide dahak-avigundharma asat, gesthil cholesterolchi patti kami karanyas मदत करतात. धुर्यमटीकाम्या पोटी एक कप कोमत पणयत दोन्ही लेमन ग्रास ऑइल कप अनेक फायदे. यमुइटियल घाना शुद्ध होन्या रक्त शुद्ध होन्यास मद.

(अस्वीकरण: यती दिली माहिती घरगुती उपचार आणि सामान्य माहिती येते.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1