3.5 C
pune
September 21, 2022

Health Tips: रात्री झोपताना पुरुषांना जास्त घाम का येतो? ही कारणं असू शकतात


पुरुषांमध्ये रात्री घाम येण्याची कारणेः पैसा, संपत्ती आणि आरोग्य सर्वांकडे येत आहे. त्यमुले आपल्य आरोग्याची काजी घेनम आयात आये. Atil अलीकडेच नेत्र निरीक्षण आसन आयात तपासत आहे. बहुदा आपन आशा गोष्ठींकडे कानाडोळा करत आनी मोठया आजराना निमंत्रण सभा. आवळा रात्र शांत जूप मिनाम बंदी या. अपुरी झोपे मिसळ हा दसऱ्या दिनाचा परीणाम. रात्री, शांत jopping, lagliy आणि ताण आणि चिंता नाही. येणेचि अनेक बेईमान, मरकडे दुर्लक्ष नाका. मन्नाना घम येण्याचे असु शक्ति? ते जाणून घ्या

kinwa ताण

जर तुम्ही तुमच्या आयुष्यातील कोणत्याही तणावाची काळजी करत नसाल तर तुम्हाला तणावाची चिंता करण्याची गरज नाही. सारिकाडे, जरतु कामाच्या दर्म्यां जस्त तान घेत असल किंवा आखाड्या गोष्टीची चिंता शाम असल तर या मुळे तुला घमही येउ शकतो. आशा परिसीत तुम्हां ताणें घेउ गुण, येसोबच जस्तही करूं ।

गॅक एसोफेजल बंडखोर

नित्रिच्य वेली जस्त घायम येन्यामागे गे असौ शक्ते. या बात तुमच्‍या पोटल आमच्‍या अन्‍नमन्‍लिकेत जाम हूं चिडचिड तू शाल हो हट जयमुच्‍या ह्रदयी चेक ठेके हो सक्‍ती. Yemuet स्तन स्तन, उसासा. त्यमुये झोपताना घम येन्याची भांडण होऊ शकते.

टेस्टो आउटपरफॉर्मर पाटा क्रंच रिडक्शन

जर टेस्टोस्टरमेलची पात, काम सेल तर तुम्हाला शामरी घम येऊ शकतो. उजसे तुमही मो ठेका तत्से । टी तुळ टेस्टोस्टेमर्मेच पाटली कोंबत.

(अस्वीकरण: यती दिली महिती घरुती उपचार आणि सामान्य माहितीवर आधारित अहे. याच अलबंबा कर्ण्यपूरवी मेडिकल सेल ग्या. झी २४ तास याचिकाकर्ता पुष्टी करत नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1