8 C
pune
September 25, 2022

Ranveer Singh told Mumbai police, he had no idea the nude photoshoot would create trouble | Hindi Movie News


सोमवारी सकाळी, रणवीर सिंग मुंबई पोलिसांसमोर हजर, नग्न फोटोशूट प्रकरणी अभिनेत्यावर गुन्हा दाखल. याप्रकरणी ‘बेफिक्रे’ अभिनेता सकाळी साडेसात ते साडेनऊ या वेळेत चेंबूर पोलीस ठाण्यात हजर झाला होता.

मुंबई पोलिसांच्या जवळच्या सूत्रांनी ही माहिती दिली etimes पोलिस अधिकाऱ्यांना दिलेल्या निवेदनात रणवीरने म्हटले आहे की, त्याने वादग्रस्त फोटो अपलोड केलेले नाहीत. याशिवाय, फोटोशूट त्याच्यासाठी अडचणीचे ठरेल याची जाणीवही नव्हती, असेही तो म्हणाला.

‘बाजीराव मस्तानी’ या अभिनेत्याला पोलिसांनी गेल्या आठवड्यात बोलावले होते, परंतु तो त्याच्या व्यावसायिक बांधिलकीत व्यस्त असल्याने आणि शहरापासून दूर असल्याने त्याने अधिकाऱ्यांना अधिक वेळ मागितला होता. पण अखेर वेळ काढून अभिनेता सोमवारी सकाळी पोलिस ठाण्यात हजर झाला. ETimes ने फोटोग्राफर आशिष शाह यांच्याशी चर्चा केली ज्याने रणवीरचे नग्न छायाचित्रे काढले.

एका स्वयंसेवी संस्थेच्या (एनजीओ) पदाधिकाऱ्याने नोंदवलेल्या तक्रारीच्या आधारे गेल्या महिन्यात चेंबूर पोलीस ठाण्यात सिंह यांच्या विरोधात एफआयआर दाखल करण्यात आला होता. पेपर नावाच्या आंतरराष्ट्रीय मासिकासाठी रणवीरने न्यूड पोज दिल्याने हा प्रकार घडला. सोशल मीडिया प्रभावकांनी श्रद्धांजली म्हणून हे बोल्ड फोटोशूट जोडले हॉलिवूड चिन्ह बर्ट रेनॉल्ड्सज्याने बफमध्ये रणवीर सारख्याच पोज दिल्या आहेत.

ईटाइम्सने यापूर्वी बी-टाऊनच्या छायाचित्रकारांच्या प्रतिक्रिया तुमच्यासाठी आणल्या आहेत ज्यांनी रणवीरच्या शौर्याचे मूल्यांकन करण्यासाठी हे सर्व उघड केले. ती कथा इथे वाचा:

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1