8 C
pune
September 25, 2022

Shahid Kapoor to start filming for his next, produced by Siddharth Roy Kapur, from November | Hindi Movie News


शाहिद कपूर आणि निर्माता सिद्धार्थ रॉय कपूर यांनी आगामी प्रोजेक्टसाठी हात जोडले आहेत, ज्याचे दिग्दर्शन रोशन एंड्रयूज करणार आहेत. अभिनेता आणि निर्माता यांच्यातील अनेक बैठकांनंतर, त्याने अॅक्शन-थ्रिलरसह जाण्याचा निर्णय घेतला.

एका रिपोर्टनुसार, चित्रपटाचे शूटिंग नोव्हेंबरमध्ये सुरू होणार आहे. हा चित्रपट सध्या प्री-प्रॉडक्शनच्या टप्प्यात आहे. अहवालात पुढे म्हटले आहे की, चित्रपटाचे चित्रीकरण मुंबईत आणि वेगवेगळ्या ‘रिअल लोकेशन्स’मध्ये होणार आहे. तसेच चित्रपटाचे काही भाग एकाच सेटवर शूट केले जाणार आहेत. या चित्रपटात शाहिद एका वेगळ्या भूमिकेत दिसणार आहे, जो याआधी कधीही न पाहिलेला अवतार असेल. रोशन एंड्रयूजचा हा पहिला हिंदी चित्रपट असेल

याशिवाय, अभिनेता अली अब्बास जफरच्या अॅक्शन अॅडव्हेंचर आणि राज निदिमोरू आणि कृष्णा डीकेचा वेब शो ‘फर्जी’ मध्ये दिसणार आहे. यासह, अभिनेता ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर पदार्पण करणार आहे. दिनेश विजन यांच्या पाठीशी असलेल्या चित्रपटातही तो काम करणार आहे. रिपोर्टनुसार, क्रिती सेननला या चित्रपटाची महिला लीड म्हणून निवडण्यात आले आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1