10 C
pune
September 20, 2022

Taylor Swift officially announces new album ‘Midnights’; calls it a ‘journey through terrors and sweet dreams’ | English Movie News


टेलर स्विफ्ट MTV च्या वार्षिकात सर्वोच्च सन्मान जिंकले व्हिडिओ संगीत पुरस्कार त्यांच्या 2012 च्या ब्रेकअप गाण्याच्या ‘ऑल टू वेल’ च्या 10 मिनिटांच्या आवृत्तीसाठी. न्यू जर्सी येथील प्रुडेन्शियल सेंटर वरून थेट प्रक्षेपित झालेल्या समारंभाच्या मंचावर तो म्हणाला, “तुम्ही, चाहते नसता तर आम्ही हा लघुपट बनवू शकलो नसतो.”

तिच्या स्वीकृती भाषणादरम्यान, गायकाने घोषणा केली की ती 21 ऑक्टोबर रोजी एक नवीन अल्बम रिलीज करेल आणि चाहत्यांना वचन दिले की “मी तुम्हाला मध्यरात्री अधिक सांगेन.”

वचन दिल्याप्रमाणे, गायिकेने तिचा नवीन अल्बम – ‘मिडनाइट्स’ शेअर करण्यासाठी तिचे हात धरले.

“मध्यरात्री, माझ्या आयुष्यात विखुरलेल्या 13 निद्राविरहित रात्री, 21 ऑक्टोबर रोजी घडतील. मध्यरात्री मला भेटा,” तिने अल्बमच्या कव्हर आर्टला वैशिष्ट्यीकृत केलेल्या पोस्टला कॅप्शन दिले आणि नवीनच्या मागे प्रेरणा दर्शविणारी एक नोट देखील दर्शविली गेली. अल्बम

“आम्ही प्रेमात आणि भीतीने, गोंधळात आणि अश्रूंनी जागे होतो. आम्ही भिंतींकडे टक लावून पाहतो आणि ते परत बोलत नाही तोपर्यंत आम्ही पितो. आम्ही आमच्या स्वत: च्या बनवलेल्या पिंजऱ्यात वळतो आणि प्रार्थना करतो की आम्ही नाही – अगदी या मिनिटात – बनवण्याबद्दल काहीतरी घातक एक जीवन बदलणारी चूक आम्हा सर्वांसाठी ज्यांनी कंदील पेटवून ठेवण्याचा आणि तो शोधण्याचा निर्णय घेतला, ज्यांनी कंदील पेटवला आणि घड्याळात बारा वाजतील तेव्हा… आम्ही स्वतःला भेटू,” स्विफ्टने लिहिले.

नवीन अल्बमची घोषणा अनेक चाहत्यांना आश्चर्यचकित करणारी ठरली, ज्यांनी गृहीत धरले की गायिका “लूक व्हॉट यू मेड मी डू (टेलरचे व्हर्जन)” पुन्हा रिलीज करण्याकडे लक्ष देत आहे जेव्हा ती MTV वर दिसली. तिने स्टेजवर पाऊल ठेवले डायमंड जडलेल्या ड्रेसमध्ये. ,

‘मिडनाइट्स’ हा आता टेलरचा 10 वा मूळ स्टुडिओ अल्बम आहे. हे त्यांच्या 2020 अल्बम फोकलोर आणि एव्हरमोअरच्या पाठोपाठ यशानंतर सुमारे दोन वर्षांनी आले आहे.

स्विफ्टी शांत राहू शकली नाही आणि आगामी अल्बमबद्दल तिची उत्सुकता शेअर करण्यासाठी ट्विटरवर गेली. एका चाहत्याने ट्विट केले की, “टेलर तिचा 10वा स्टुडिओ अल्बम वर्षाच्या 10व्या महिन्यात रिलीज करत आहे… आणि तिने तिच्या 10 मिनिटांच्या गाण्यासाठी पुरस्कार जिंकल्यानंतर हक्क जाहीर केले. तिच्या मनाचा अभ्यास केला पाहिजे.”

आणखी एकाने किम कार्दशियनच्या बायोचा एक फोटो शेअर केला आहे की 21 ऑक्टोबर हा तिचा वाढदिवस आहे. “टेलर स्विफ्ट रक्तासाठी येत आहे !!!” एक स्विफ्टी हसली.

खालील सर्व प्रतिसाद पहा:

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1