6 C
pune
September 26, 2022

Tiger Shroff to Kartik Aaryan: Bollywood stars who had a crush on married celebs


अभिनेत्री दिशा पटानीसोबतचे दीर्घकाळचे नाते संपुष्टात आल्याची अफवा असलेल्या टायगर श्रॉफने दीपिका पदुकोणबद्दल आपल्या भावना व्यक्त केल्यावर चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले. ‘कॉफी विथ करण 7’ च्या ताज्या ट्रेलरमध्ये, करण जोहरने हंकला विचारले की त्याला रणवीर सिंगबद्दल काय मत्सर आहे. यावर टायगर विरकीने उत्तर दिले, “त्याची पत्नी, ती खूप प्रतिभावान आहे.” करण हसला आणि मग विचारलं, “खूप हुशार, असं का?” यामुळे वाघाने “खूप सुंदर” असे जोडण्यास प्रवृत्त केले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1