4.2 C
pune
September 24, 2022

Unseen pictures from Kunal Rawal – Arpita Mehta’s wedding ceremony | Hindi Movie News


प्रसिद्ध डिझायनर कुणाल रावलने 28 ऑगस्ट रोजी त्याची दीर्घकाळची मैत्रीण अर्पिता मेहतासोबत लग्न केले. लग्नसोहळा हा तारांकित कार्यक्रम होता. अनेक सेलिब्रिटींना आवडले कतरिना कैफअनन्या पांडे, कियारा अडवाणी, शनाया कपूर, जान्हवी कपूर, रकुल प्रीत आणि इतर अनेकांनी त्यांच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर नवविवाहित जोडप्याला शुभेच्छा दिल्या.

डायरेक्टर आणि कॉस्च्युम स्टायलिस्ट अनिता श्रॉफ अडाजानियाने इंस्टाग्रामवर लग्नातील काही न पाहिलेली छायाचित्रे शेअर केली आणि लिहिले, “माझ्या लाडक्या प्राण्यांचे अभिनंदन @arpita__mehta आणि @kunalrawaldstress, तुम्हाला अमर्याद प्रेम आणि शुभेच्छा !! ️❤️.”

येथे पोस्ट पहा:

या लग्नाला वरुण धवन, अर्जुन कपूर यांसारख्या सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. मलायका अरोराजान्हवी कपूर, शनाया कपूर, शाहिद कपूर पत्नी मीरा कपूर, इशान खट्टरसोबत. अनिल कपूर, रिया कपूर तिचा नवरा करण बूलानी आणि बरेच काही. लग्नानंतरच्या पार्टीत अर्जुन-मलायकाने ‘छैय्या छैय्या’ आणि वरुण ‘गरमी’च्या तालावर नाचले.

दरम्यान, या दोघांनी लग्नापूर्वी सुमारे 10 वर्षे डेट केले होते.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1