10 C
pune
September 20, 2022

Urvashi Rautela sparks meme fest on social media after she attends IND vs PAK match | Hindi Movie News


उर्वशी रौतेलाने रविवारी भारत विरुद्ध पाकिस्तान सामन्याला हजेरी लावली, तर आम्हाला वाटते की तिने असे करणे पूर्णपणे सामान्य आहे, इंटरनेट नाही!

ऋषभ पंतला पाकिस्तानविरुद्धच्या सलामीवीरातून वगळण्यात आल्याने ऋषभ पंतचा ‘वाईट डोळा’ सोशल मीडियावर प्रसिद्ध झाला.

ही दोन उदाहरणे पूर्णपणे असंबंधित असताना इंटरनेट हे एक मजेदार ठिकाण आहे! आणि नेटिझन्सना मेम फेस्ट सुरू करण्याची यापेक्षा चांगली संधी मिळू शकली नाही, ज्यामुळे त्यांच्या विचित्र विनोदांनी आणि त्यांच्या मजेदार मीम्स आणि संपूर्ण परिस्थितीबद्दल विनोदांनी स्वतःला ताजेतवाने केले!

या दोघांचा इतिहास जाणून घेतल्यानंतर, हे मीम्स कित्येक मिनिटांसाठी हसण्याचे पात्र बनतात. त्यापैकी काही पहा:

उर्वशी ऋषभ मेमे1

उर्वशी ऋषभ meme3

उर्वशी ऋषभ मेमे2

उर्वशी ऋषभ meme4

उर्वशी ऋषभ meme5

उर्वशी ऋषभ meme6

या महिन्याच्या सुरुवातीला उर्वशीने एका लोकप्रिय एंटरटेनमेंट पोर्टलला मुलाखत दिली होती, ज्याची क्लिप आता सोशल मीडियावर व्हायरल झाली आहे. मुलाखतीत उर्वशीने सांगितले की, एक विशिष्ट “मिस्टर आरपी” ती झोपली असताना तिला भेटण्यासाठी हॉटेलच्या लॉबीमध्ये सुमारे 10 तास तिची वाट पाहत होता आणि इतका वेळ वाट पाहिल्याने तिला वाईट वाटले.

ही क्लिप व्हायरल होताच चाहत्यांनी ऋषभ पंतला पुन्हा त्यांच्यासोबत जोडण्यास सुरुवात केली. मुलाखतीत उर्वशी ज्या ‘आरपी’बद्दल बोलत होती ती दुसरी कोणी नसून भारतीय क्रिकेटपटू ऋषभ पंत असल्याचे नेटिझन्स म्हणू लागले.

यानंतर ऋषभ पंतने त्याचा इन्स्टाग्राम कथा (जी त्याने काही तासांनंतर डिलीट केली) आणि लिहिले, “लोक केवळ लोकप्रियता आणि मथळे मिळविण्यासाठी मुलाखतीत खोटे कसे बोलतात हे विचित्र आहे. काही लोक प्रसिद्धी आणि नावासाठी तहानलेले आहेत हे वाईट आहे. देव त्यांना आशीर्वाद देईल.” त्याने नोटच्या शेवटी ‘मेरा पिच छोरो बेन’ आणि ‘झूत की भी सीमा है’ असे हॅशटॅग जोडले.

उर्वशीने ऋषभच्या कथेवर प्रतिक्रिया देण्यासाठी इंस्टाग्रामवर देखील गेले. तिने एक नोट पोस्ट केली ज्यामध्ये लिहिले होते, “छोटू भैयाने बॅट बॉल खेळला पाहिजे… मैं कोई मुन्नी हूं बदनाम हो के साथ यंग किड्डो डार्लिंग तेरे लिए #रक्षाबंधन.” तिने हॅशटॅग देखील जोडला – “आरपी छोटू भैया, कुगर शिकारी, आणि एका मूक मुलीचा फायदा घेऊ नका”.

2018 मध्ये, मुंबईतील अनेक लोकप्रिय रेस्टॉरंट्स, पार्ट्या आणि इव्हेंट्समध्ये प्रवेश केल्यानंतर आणि बाहेर पडल्यानंतर दोघे एकत्र डेट करत असल्याच्या अफवा पसरू लागल्या. खूप नंतर, त्याच वर्षी, अहवालात असा दावा करण्यात आला की दोघांनी व्हॉट्सअॅपवर एकमेकांना ब्लॉक केले होते.

2019 मध्ये, ऋषभ पंतने अफवा खोडून काढल्या आणि गर्लफ्रेंड ईशा नेगीसोबतचे नाते जाहीर केले. ऋषभने इंस्टाग्रामवर ईशासोबतचा एक फोटो शेअर केला आणि तिच्यासाठी मेसेज लिहिला, “फक्त तुला आनंदी करायचे आहे कारण तू आहेस कारण मी खूप आनंदी आहे.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1