1.5 C
pune
November 16, 2022

67th Wolf777News Filmfare Awards 2022: From Ranveer Singh to Kriti Sanon, best quotes from the starry gala


६७ व्या वुल्फ ७७७ न्यूज फिल्मफेअर अवॉर्ड्समध्ये जीवनगौरव पुरस्कार मिळालेले सुभाष घई म्हणाले, “१९६५ मध्ये, त्याच कार्यक्रमात, मी एका पुरस्कारासाठी अंतिम फेरीत म्हणून आलो होतो. जीवनात पूर्ण वर्तुळ होते. आज मी या पुरस्कारासाठी आहे. मी माझ्या आईचा ऋणी आहे. त्यावेळी मी कायदेशीर नव्हतो. आजूबाजूच्या संधींसाठी मी दिग्दर्शक आणि निर्मात्यांची दारे ठोठावायला सुरुवात केली. आजूबाजूला मी कोणाला ओळखत नव्हतो. मी कसे जगू शकेन हे मला माहीत नव्हते.”

चित्रपट निर्माते पुढे म्हणाले, “मी स्वत:ला भाग्यवान समजतो, की हा पुरस्कार मला देवेंद्र फडणवीस यांच्या हस्ते प्रदान करण्यात आला. मी आज प्रत्येक चित्रपट मनापासून बनवला आहे. चित्रपट चालेल की नाही याची कधीही काळजी करू नका. बॉक्स. ऑफिस नंबर्सची कधीही चिंता केली नाही. , किंवा चांगले व्हिज्युअल किंवा एडिटिंग. मी माझ्या चित्रपटातून कितीही पैसा कमावतो, तो मी माझ्या कॉलेजमध्ये गुंतवला आहे. मी खरोखरच धन्य आहे.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1