5.8 C
pune
September 20, 2022

67th Wolf777news Filmfare Awards 2022: Ranveer Singh opens up on buying a house in Mumbai with Deepika Padukone; says, ‘Finally bought my own place after 12 years’ | Hindi Movie News


६७ व्या Wolf777news Filmfare Awards 2022 ला सुरुवात झाली आहे आणि चाहते आज रात्री ब्लॅक लेडीला घरी घेऊन जाताना त्यांच्या आवडत्या सेलेब्सची प्रतीक्षा करू शकत नाहीत. अभिनेता रणवीर सिंग तिच्या BFF आणि सह-अभिनेता अर्जुन कपूरसोबत मोठ्या रात्रीचे आयोजन करत आहे. बी-टाउन सेलेब्सने सर्वात मोठ्या अवॉर्ड नाईटला शोभण्यासाठी त्यांचे सर्वोत्तम फॅशन पाऊल पुढे ठेवले.

कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन करताना, रणवीर सिंगने त्याच्या वांद्रे येथील नवीन खरेदी केलेल्या मालमत्तेबद्दल सांगितले. दीपिका पदुकोण आणि रणवीरने शाहरुख खानच्या मन्नतच्या शेजारी एक आलिशान मालमत्ता खरेदी केली. सध्या त्याचे बांधकाम सुरू आहे. रणवीरने खुलासा केला की, दीपिकाने तिचे घर सजवण्यासाठी बेंगळुरूमधील एका इंटिरियर डिझायनरची नियुक्ती केली आहे.

रणवीर म्हणाला, “शेवटी मी 12 वर्षांनी माझी स्वतःची जागा विकत घेतली. दीपिकाने ही जागा सजवण्यासाठी बंगळुरूहून एका इंटिरियर डिझायनरची नियुक्ती केली आहे. आम्ही 10 वर्षांपासून एकत्र आहोत.”

दीपवीरने हे घर 119 कोटी रुपयांना विकत घेतल्याचे वृत्त आहे. टॉवरच्या 16व्या, 17व्या, 18व्या आणि 19व्या मजल्यावर त्यांचा क्वाड्रप्लेक्स आहे. त्याचे एकूण चटईक्षेत्र 11,266 चौरस फूट आणि एक विशेष टेरेस आहे 1,300 चौरस फूट.

या पुरस्कार सोहळ्याला महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस त्यांच्या पत्नी अमृता फडणवीस यांच्यासह उपस्थित होते. त्यांनी उपस्थितांना संबोधित केले आणि शेअर केले, “मुंबई ही केवळ आर्थिक राजधानी नाही तर मनोरंजनाची राजधानी आहे. आम्हाला आमच्या चित्रपट उद्योगाचा खूप अभिमान आहे. बॉलीवूडने जागतिक स्तरावर आपला ठसा उमटवला आहे. प्रादेशिक चित्रपट उद्योग, मराठी चित्रपटही बहरला. त्यामुळे अनेक रोजगार फिल्म इंडस्ट्रीमुळे संधी निर्माण झाल्या आहेत. मला टीमबद्दल खूप आदर आहे. 2 वर्षांनंतर (जमिनीवर) फिल्मफेअर पाहणे खूप आनंददायक आहे. आज जे काही आहे त्याचे खूप मोठे स्वागत आहे.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1