10.1 C
pune
September 21, 2022

Anupam Kher lashes out at Anurag Kashyap for blaming Aditya Chopra for Yash Raj Films’ downfall | Hindi Movie News


ज्येष्ठ अभिनेते अनुपम खेरी चित्रपट निर्माते अनुराग कश्यप यांना दोष दिल्याबद्दल फटकारले आहे आदित्य चोप्रा यशराज फिल्म्सच्या पतनापर्यंत. ‘सम्राट पृथ्वीराज’, ‘जयेशभाई जोरदार’ आणि ‘शमशेरा’ या प्रॉडक्शन हाऊसने बॉक्स ऑफिसवर सलग तीन फ्लॉप चित्रपट पाहिल्यामुळे अनुरागने एका वेबसाइटला सांगितले की, चोप्रा यासाठी जबाबदार आहेत.

अनुपम खेर आदित्य चोप्राच्या समर्थनार्थ पुढे आले आणि म्हणाले की स्टुडिओच्या प्रमुखाचा मला खूप अभिमान आहे. ते म्हणाले की, दिवंगत यश चोप्रा यांचे कुटुंब त्यांच्या कुटुंबासारखे आहे आणि यशराज फिल्म्ससारखे साम्राज्य निर्माण करणे सोपे काम नाही. अनुपम पुढे म्हणाले की, लोकांना कमेंट करणे सोपे आहे. ‘द अॅक्सिडेंटल प्राइम मिनिस्टर’ या अभिनेत्याने पुढे सांगितले की, अनुराग आदित्य चोप्राबद्दल काय म्हणाला यावर तो निर्णय घेऊ इच्छित नाही. ‘गँग्स ऑफ वासेपूर’ चित्रपट निर्मात्याचा मानवी वर्तनावर अंतिम अधिकार नाही, असे सांगून त्यांनी निष्कर्ष काढला.

विशेष म्हणजे नुकतेच अनुपम यांनी आदित्य अँड करण जोहरधर्मा प्रॉडक्शनने त्यांना त्यांच्या चित्रपटात कास्ट करणे बंद केले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1