6 C
pune
September 26, 2022

Harry Styles hit with chicken nuggets during Madison Square Garden show | English Movie News


चिकन नगेट्स दरम्यान गायक हॅरी स्टाइल्सचा नुकताच मृत्यू झाला होता मॅडिसन स्क्वेअर बाग कामगिरी न्यूयॉर्कच्या मॅडिसन स्क्वेअर गार्डनमध्ये त्यांच्या 15 तारखांपैकी एक दरम्यान, शनिवारी रात्री स्टाइल्सवर चिकन नगेट्स फेकण्यात आले आणि “अत्यंत मनोरंजक दृष्टिकोन” संबोधित करण्यासाठी शोला थोडक्यात विराम देण्यात आला.

“चिकन नगेट कोणी फेकले?” स्टेजवर आणखी एक नगेट लँड पाहण्यासाठी गर्दीसाठी तळलेल्या अन्नाचा थंड तुकडा हातात धरून तो चेहऱ्यावर स्मितहास्य करत ओरडला. “ते आणखी एक चिकन नगेट आहे!” जेव्हा जमाव त्याला जेवणासाठी आमंत्रित करू लागला तेव्हा स्टाइल्सने स्पष्टीकरण दिले, “मी चिकन खात नाही, माफ करा! मी मांस खात नाही.”

“सर्वप्रथम,” तो दुसरा गाला उचलत म्हणाला, “थंडी आहे. आणि माझा अंदाज खूप जुना आहे.” इथपर्यंत, गायिका प्रेक्षकांसोबत मागे-पुढे गेली कारण तिने त्यांना गाळे परत हवे आहेत का असे विचारले. “का? कारण! ते खाऊ नकोस,” त्याने गर्दीला कोंबडी परत करताना सल्ला दिला. “आता ते जमिनीवर आहे. ते खाऊ नका,” त्याने कोंबडी पुन्हा गर्दीत फेकून दिली. “आता ते जमिनीवर आहे. शोधू नकोस, आम्ही तुला आणखी एक गाठी आणू.”

स्टाइल्स सध्या त्याच्या चालू असलेल्या लव्ह ऑन टूरचा एक भाग म्हणून मॅडिसन स्क्वेअर गार्डनमध्ये एकूण 15 कॉन्सर्ट सादर करण्याच्या तयारीत आहे. 21 सप्टेंबर रोजी NYC शोच्या समारोपानंतर, “अ‍ॅज इट वॉज” संगीतकार ऑस्टिन, टेक्सास येथे सहा मैफिली खेळतील, त्यानंतर शिकागो येथे सहा मैफिली होतील.

संगीतकार लॅटिन अमेरिका, ओशनिया आणि युरोपमध्ये परफॉर्म करण्यासाठी परदेशात जाण्यापूर्वी, कॅलिफोर्नियामधील इंगलवुडमधील किआ फोरममध्ये 15 शोसह त्यांचा उत्तर अमेरिकन टूर लेग संपेल.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1