1.4 C
pune
September 19, 2022

‘Liger’ (Hindi) Box Office Collection: Vijay Deverakonda starrer sees a huge drop on its first Monday | Hindi Movie News


अनन्या पांडे आणि विजय देवरकोंडा स्टारर ‘लिगर‘ गुरुवारी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला. प्रचंड प्रसिद्धी होऊनही हा चित्रपट सिनेप्रेमींना आकर्षित करू शकला नाही. पहिल्या सोमवारी, हिंदी आवृत्ती बॉक्स ऑफिसवर क्रॅश झाली.

Boxofficeindia.com च्या मते, ‘लिगार’ (हिंदी) 1.25-1.50 कोटी रुपयांच्या श्रेणीत जमा झाले. आकडेवारीनुसार ती आता एकूण 15 कोटी रुपये झाली आहे. हिंदी सर्किटमध्ये या चित्रपटाला प्रेक्षकांनी नाकारले आहे. अगदी दक्षिण भागातही संकलनात घट होत आहे.

पहिल्या वीकेंडसाठी ‘लिगार’ (हिंदी) चे संग्रह येथे आहेत:

गुरु (पूर्वावलोकन) – 1,25,00,000 अंदाजे

शुक्रवार – 4,50,00,000 अंदाजे

शनिवार – 4,25,00,000 अंदाजे

रविवार – 3,75,00,000 अंदाजे

सोमवार – 1,35,00,000 अंदाजे

एकूण – 15,10,00,000 अंदाजे

दरम्यान, विजय नुकतीच Gaiety Galaxy Theatre च्या मालकाला भेटला, ज्यांनी त्याच्या एका विधानामुळे त्याला ‘अहंकारी’ म्हटले. सोशल मीडियावर बहिष्काराच्या ट्रेंडमध्ये विजयने अलीकडेच ‘कोण थांबवणार ते बघू’ असे म्हटले आहे. त्यांच्या भेटीदरम्यान, थिएटरचा मालक म्हणाला, “तो खरोखर छान माणूस आहे, ग्राउंड आहे, मी त्याच्यावर कायम प्रेम करेन. त्याचे भविष्य उज्ज्वल आहे आणि मी याद्वारे वचन देतो की, मी त्याचे सर्व फोटो घेईन.” मी त्याला शुभेच्छा देतो. सर्वोत्तम. शुभेच्छा.” दुसरीकडे, विजयने असेही स्पष्ट केले की तो केवळ आपल्या प्रेक्षकांचा आदर करत नाही तर त्याच्यावर प्रेम देखील करतो आणि मोठ्या प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचण्यासाठी तो 30 दिवस सतत मोहीम राबवत आहे. तो असेही म्हणाला की तो प्रेक्षकांसाठी चित्रपट बनवतो आणि त्यातूनच तो वाढला आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1